Xem T18S Ultra?là một trong những mới nhất?Hàng nhái Apple Watch Ultra hỗ trợ gọi Bluetooth giá hợp lý. Đây là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có thiết kế hình vuông với màn hình IPS lớn 1,9 inch và được trang bị một số tính năng bao gồm cảm biến nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, Theo dõi giấc ngủ, 123 chế độ thể thao, IP67 không thấm nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Đồng hồ thông minh ngoài Seen T18S:

Như bạn thấy trong hình trên, Chiếc đồng hồ T18S Ultra mới này có hình vuông trông rất phong cách, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 45*38*11mm và nặng khoảng 55g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh T18S Ultra được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo bằng silicone. Về màn hình hiển thị! Đồng hồ thông minh T18 S Ultra này sử dụng màn hình cảm ứng IPS lớn 1,9 inch được phủ kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 240*286 pixel. Thiết bị đeo này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có sẵn màu đen và hồng.
Tính năng của Đồng hồ thông minh T18SUltra:

Xem T18S Ultra ở cấp IP6, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Tiện ích có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Điều này có thể đeo cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ của mình, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ thông minh T18S Ultra này được trang bị loa và micro cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu, Máy đo huyết áp, Nhắc nhở ít vận động, Chế độ nhiều môn thể thao, Alipay Thanh toán ngoại tuyến, Thời tiết, Tìm điện thoại, Bluetooth, Và như vậy. Đồng hồ thông minh này có một 250 dung lượng pin MAH với 2-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Thông số kỹ thuật đầy đủ của Đồng hồ thông minh Vwar T18S Ultra:
| Thiết bị | T18S Siêu |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 45*38*11mm |
| Cân nặng | 55g |
| Màu sắc | Đen, Hồng |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.9 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 240*284 |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 Chống Thấm Nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 250 mAh |
| Sử dụng bình thường | 2-5 ngày |
| Tên ứng dụng | HƠI ĐIÊN |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, 1.9-inchMàn hình lớn, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, 123 Chế độ thể thao, Giá rẻ
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Đồng hồ thông minh T18S Ultra chỉ có trên Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






