Sau đồng hồ thông minh LEMFO LF28 và LF29, LEMFO đã trở lại một lần nữa và ra mắt chiếc đồng hồ thông minh mới của mình vào năm nay. dòng LF gọi điện LEMFO LF27. Thiết bị đeo này là thiết bị theo dõi thể dục có thiết kế hình vuông thể thao và được trang bị máy đo nhịp tim, Máy đo huyết áp và oxy trong máu, 8 chế độ thể thao, IP68 không thấm nước, và hơn thế nữa. Vì vậy, hãy để nhảy vào các chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Đồng hồ thông minh Lemfo LF27?

Không giống như đồng hồ LEMFO LF29 và LF28 có thiết kế hình tròn, Chiếc đồng hồ LF27 này có thiết kế vuông vức trông rất thể thao, phong cách, và phù hợp cho nam và nữ. Kích thước 44,3*336,5*9,7mm và nặng khoảng 40g. Có một nút ở bên phải của vỏ. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi, Chuyển đổi giao diện. Mặt trái của thiết bị nhận được một cấu hình điển hình ¨c Đây là những tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ được làm từ hợp kim kẽm trong khi dây đeo có sẵn bằng silicone. Về màn hình hiển thị! Đồng hồ LF27 này có màn hình cảm ứng TFT lớn 1,7 inch và được tạo ra với độ phân giải 325 x 385 pixel. Thiết bị đeo này cũng có nhiều mặt đồng hồ và có màu đen và hồng.
Đặc điểm của đồng hồ thông minh LF27?

Lemfo LF27 là đồng hồ thông minh chống nước IP68, bạn có thể đeo nó khi rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên! Đồng hồ thông minh này cũng có thể theo dõi 8 Các hoạt động thể thao bao gồm đi bộ, đang chạy, bơi lội, đạp xe, Leo núi, Cầu lông, bóng bàn, Bóng rổ, và bóng đá. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu, Máy đo huyết áp, Cuộc gọi hoặc tin nhắn nhắc nhở,? Hơi thở đào tạo, Thông báo ứng dụng, Bluetooth 5.0, và hơn thế nữa. Lemfo LF27 còn được trang bị viên pin dung lượng 200mAh với 5-7 ngày sử dụng bình thường.
BẠN CŨNG SẼ THÍCH:?
7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới 2020
10 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2020
6 Đồng hồ thông minh tốt nhất với ?Máy ảnh HD
Thông số kỹ thuật đầy đủ của đồng hồ thông minh Lemfo LF27:
| Thiết bị | Đồng hồ thông minh LF27 |
|---|---|
| Hình dạng | Tròn |
| Kích thước | 44*36.5*9.7mm |
| Cân nặng | 40g |
| Màu sắc | Đen, ghim |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.7 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 320*385 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến | Cảm biến nhịp tim |
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | N0 |
| NFC | KHÔNG |
| ECG | KHÔNG |
| Chế độ đa thể thao | 8 Chế độ thể thao |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 200 mAh |
| ỨNG DỤNG | Sự phù hợp |
| Sử dụng bình thường | 5-7 ngày |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, Màn hình lớn, 4 các loại theo dõi sức khỏe, Nhắc nhở chu kỳ kinh nguyệt của phụ nữ, 8 chế độ thể thao, Mặt đồng hồ tùy chỉnh, Bluetooth 5.0
Nhược điểm: Nó không hỗ trợ gọi Bluetooth
Giá cả và tính sẵn có?
Đồng hồ thông minh Lemfo LF27 hiện chỉ có trên Aliexpress và Gearbest với nhiều mức giá khác nhau. Bạn có thể chọn mức giá tốt nhất cho mình!
Kiểm tra giá trên Aliexpress
Kiểm tra giá trên Banggood
Bạn cũng có thể thích để kiểm tra😕Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






