T20 Pro Max là một sản phẩm mới khác 2023 Sê -ri Apple Watch 9 Bản sao hỗ trợ gọi Bluetooth và Mini Games với giá rẻ. Đây là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có hình vuông với màn hình IPS lớn 2,09 inch và được trang bị một số tính năng Theo dõi nhịp tim, Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ đa thể thao, IP67 không thấm nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ.
Thiết kế của dòng T20 Pro Max 9 Đồng hồ thông minh:

Như bạn thấy trong hình trên, Đồng hồ T20 Pro Max mới này có thiết kế hình vuông trông rất phong cách, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 45*38*11mm và nặng khoảng 34g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó chịu trách nhiệm bật trở lại, và chuyển đổi giao diện. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ T20 Pro Max được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo bằng silicone. Về màn hình hiển thị! Đồng hồ thông minh T20ProMax này có màn hình cảm ứng IPS lớn 2,09 inch được làm cong bằng kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 320*386 pixel. This wearable is also packed with various watch faces and is available in black, bạc, và màu vàng.
Tính năng của Đồng hồ thông minh T20ProMax:

T20 Pro Max là đồng hồ thông minh chống nước IP67 Life, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Thiết bị có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Đồng hồ thông minh này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ thông minh T20 Pro Max này có loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy đo oxy trong máu, Máy đo huyết áp, Chế độ đa thể thao, Nhắc nhở ít vận động, Tìm điện thoại, và nhiều hơn nữa. Điều này có thể đeo được có một 230 dung lượng pin MAH với 3-7 ngày sử dụng bình thường và 30 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Thông số kỹ thuật đầy đủ của Đồng hồ thông minh T20 Pro Max:
| Thiết bị | T20Pro Tối đa |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 45*38*11mm |
| Cân nặng | 34g |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Hồng |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 2.09 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 320*386 Pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 230 mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-7 ngày |
| Tên ứng dụng | HiWatch Pro |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế khá ngầu, 2.09-màn hình IPS inch, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Nhiều chế độ thể thao, Giá rất rẻ
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Đồng hồ thông minh T20 Pro Max hiện chỉ có trên Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



