Một vài tháng sau khi ra mắt Amazfit Balance, Amazfit có thể bắt đầu nghĩ đến việc ném Cân bằng Amazfit 2 TRONG 2024. Thiết bị đeo này là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có thể có hình tròn với màn hình AMOLED 1,43 inch và có thể được trang bị một số tính năng bao gồm máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ multisport, GPS, NFC, 5ATM chống thấm nước, và có thể hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy kiểm tra thông số kỹ thuật đầy đủ!
Cân bằng Amazfit 2 Thông số kỹ thuật đầy đủ của SmartWatch:
Cho đến nay! không có tin đồn hoặc thông tin nào về hình thức hoặc tính năng kỹ thuật của Cân Amazfit 2. Tuy nhiên, chúng tôi sẽ đặt hết kỳ vọng của mình vào Đồng hồ thông minh Amazfit sắp ra mắt.
| Thiết bị | Sự cân bằng 2 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 46*46*10.6mm |
| Cân nặng | 35g |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.43 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 466 x 466 pixel |
| Hệ điều hành | ZEPPOS 4.0 |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | Đúng |
| NFC | Đúng |
| Cuộc gọi bluetooth | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Theo dõi giấc ngủ | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| không thấm nước | 5ATM |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 475 mAh |
| Cách sử dụng bình thường | 14 ngày |
| Ứng dụng | Ứng dụng Zepp |
| Dây đeo | Silicon, Da thú |
| Giá | $$ Giá dưới đây |
Giá và ngày phát hành?
Trong thực tế! không có thông tin về giá và ngày phát hành của Amazfit Balance 2. Tuy nhiên, chúng tôi kỳ vọng rằng Amazfit sẽ phát hành Số dư 2 cùng với hoạt động 2 vào tháng 9 2024 Ở phạm vi giá giữa $200 ĐẾN $250. Mua số dư Amazfit
Bạn cũng có thể thích kiểm tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






