BK9 Watch is another new 2023 Sê -ri Apple Watch 9 Bản sao hỗ trợ gọi Bluetooth và kiểm soát truy cập NFC với giá rất rẻ. Đây là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có hình vuông với màn hình IPS lớn 2,05 inch và được trang bị một số tính năng Theo dõi nhịp tim, Máy đo oxy trong máu, Chế độ đa thể thao, IP68 không thấm nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ.
Design of BK9 Watch SmartWatch:

Như bạn thấy trong hình trên, This new BK9 watch got a square design that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 45*38*10.5mm và nặng khoảng 50g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó chịu trách nhiệm bật trở lại, và chuyển đổi giao diện. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The BK9 watch body is made of zinc alloy while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! This BK 9 smartwatch has a 2.05-inch Large IPS touchscreen curved with 2.5D glass and is created with a resolution of 485*525 pixel. This wearable is also packed with various watch faces and is available in black, bạc, màu đỏ, và màu hồng.
Features of BK 9 Đồng hồ thông minh:

BK9 Watch is an IP68 Life waterproof smartwatch, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Thiết bị có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Đồng hồ thông minh này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This BK 9 Đồng hồ có loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua smartwatch. Các tính năng bổ sung là điều khiển truy cập NFC, Máy đo oxy trong máu, Máy đo huyết áp, Chế độ đa thể thao, Nhắc nhở ít vận động, Tìm điện thoại, và nhiều hơn nữa. Điều này có thể đeo được có một 400 dung lượng pin MAH với 3-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
BK9 Watch Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | BK 9 Đồng hồ |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 45*38*10.5mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Màu đỏ, Hồng |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 2.05 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 425*585 Pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 400 mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-5 ngày |
| Tên ứng dụng | – |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế khá ngầu, 2.05-inchMàn hình lớn, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Nhiều chế độ thể thao, Giá rất rẻ
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
The BK9 Watch smartwatch is currently available only on Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






