Vwar IND2 is another new 2024 smartwatch that supports a SIM card at a cheap price. It is a sporty smartwatch that comes square with a 2.02-inch large TFT screen and is equipped with several features Heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ đa thể thao, IP67 không thấm nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ.
Design of Vwar IND2 4G Smart Watch:

Như bạn thấy trong hình trên, This new Vwar IND2 Watch got a square design that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Measuring 45.5*38*14.2mm and weighing about 50g. Có một nút vật lý ở phía bên phải của trường hợp. Nó chịu trách nhiệm bật trở lại, và chuyển đổi giao diện. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The Vwar IND2 4G smart watch body is made of zinc alloy while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! This IND 2 watch has a 2.02-inch Large TFT touchscreen that supports an always-on display and is created with a resolution of 240*296 pixel. This device is also packed with various watch faces and is available in black and pink colors.
Features of Vwar IND 2 Đồng hồ thông minh:

Vwar IND2 is an IP67 waterproof smartwatch, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Đồng hồ này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp, cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This IND 2 đồng hồ thông minh có loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là điều khiển truy cập NFC, Oxy máu và giám sát huyết áp, 100 chế độ thể thao, Nhắc nhở ít vận động, Tìm điện thoại, và nhiều hơn nữa. Đồng hồ thông minh này có một 500 dung lượng pin MAH với 3-6 ngày sử dụng bình thường và 20 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2024
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2024
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Vwar IND2 Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | IND 2 4G Watch |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 45.5*38*14.2mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Hồng |
| Trưng bày | TFT |
| Kích thước màn hình | 2.02 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 240*285 Pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.3 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 500 mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-6 ngày |
| Tên ứng dụng | RingFit |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, Màn hình lớn, Gọi Bluetooth, nhiều loại theo dõi sức khỏe, Nhiều chế độ thể thao, Support SIM Card, Giá rẻ
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
The Vwar IND2 smartwatch will be available soon on Aliexpress at a price range between $35 ĐẾN $40. Nhận nó ở đây
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024






