WS68 cực là một trong những mới nhất 2023 đồng hồ thông minh có thể theo dõi hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe theo thời gian thực. It is an Apple Watch Ultra clone that comes in a square shape with a 1.85-inch large IPS screen and is equipped with several features including a heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, IP68 không thấm nước, Chế độ multisport, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of WS68 Ultra SmartWatch:

Như bạn thấy trong hình trên, this new WS68 Ultra Watch comes in a square shape that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 49*44*13mm và nặng khoảng 50g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The WS68 Ultra smartwatch body is made of zinc alloy while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! WS này 68 Ultra smart watch has a 1.85-inch Large IPS touchscreen curved with 2.5D glass and created with a resolution of 240*285 pixel. Điều này có thể đeo cũng được đóng gói với nhiều mặt đồng hồ và có sẵn màu đen, bạc, xám, và màu cam.
Kiểm tra thêm:?5 Apple Watch tốt nhất (Sao chép) 2023
Đặc điểm của WS 68 Đồng hồ siêu thông minh:

WS68 Ultra is an IP68 waterproof smartwatch, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Đồng hồ thông minh có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Tiện ích này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This WS68 Ultra smartwatch has a speaker and microphone that allows you to make calls directly via a smartwatch. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu, Máy đo huyết áp, Nhắc nhở ít vận động, Chế độ nhiều môn thể thao, Alipay Thanh toán ngoại tuyến, Thời tiết, Tìm điện thoại, Bluetooth, Và như vậy. Đồng hồ thông minh này có một 260 dung lượng pin MAH với 2-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
WS68 Ultra Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | WS68Ultra |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 49*44*13mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Xám, Quả cam |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.85 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 240*285 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 & V3.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 Chống Thấm Nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 260 mAh |
| Sử dụng bình thường | 2-5 ngày |
| Tên ứng dụng | Hryfine |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế trang nhã, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Chế độ đa thể thao, Giá rẻ
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
The WS68 Ultra smartwatch is available right now only at Aliexpress and Alibaba at different prices.
Kiểm tra giá trên Alibaba
Kiểm tra giá trên Aliexpress
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






