Sau đó 8 tháng ra mắt Lemfo LF26. LEMFO đã trở lại và mang đến cho chúng ta phiên bản PRO với tên gọi LEMFO LF26Pro. Thiết bị đeo được là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có thiết kế hình tròn với 1.32 màn hình IPS inch và được trang bị Máy đo nhịp tim, Máy đo huyết áp, 21 Chế độ thể thao, IP68 Chống Thấm Nước, và hơn thế nữa. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Đồng hồ thông minh LEMFO LF26Pro:

Như bạn thấy trong hình trên, Đồng hồ thông minh LF26PRO mới này có hình tròn trông rất phong cách, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ.?Kích thước 46,7*46,7*10,9mm và nặng khoảng 50g. Có một nút vật lý ở phía bên phải của trường hợp, Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh được làm từ Hợp kim kẽm trong khi dây đeo bằng kim loại, silicon, và da. Về màn hình hiển thị! Đồng hồ thông minh LEMFO LF26PRO này có màn hình cảm ứng IPS 1,32 inch cong bằng kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 360 x 360 pixel. Thiết bị đeo này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có sẵn các màu Đen và Bạc.
Tính năng của Đồng hồ thông minh LF26Pro:

LEMFO LF26PRO là đồng hồ thông minh chống nước IP68, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó trong khi rửa tay, Vào những ngày mưa, hoặc thậm chí trong khi bơi. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên! Khả năng đeo cũng có thể theo dõi 21 bao gồm các hoạt động thể thao Đi bộ, đang chạy, đạp xe, nhảy dây, cầu lông, bóng rổ, bóng đá, bơi lội, leo núi, quần vợt, bóng bầu dục, golf, bóng chày, Máy hình elip, đào tạo miễn phí, máy chèo thuyền, Chạy xuyên quốc gia, trượt tuyết, bowling, chuông không kêu, Ngồi lên. Tính năng bổ sung là máy đo huyết áp, Hai trò chơi nhỏ, Nhắc nhở ít vận động, Bluetooth, nhắc nhở cuộc gọi và tin nhắn, Chống mất, mặt đồng hồ đặt sẵn,Vv. Đồng hồ thông minh có một 330 dung lượng pin MAH với 3-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 9 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Đồng hồ thông minh LEMFO LF26PRO Thông số kỹ thuật đầy đủ:
| Thiết bị | LF26PRO |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 46.7*46.7*10.9mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.32 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 360 x 360pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | KHÔNG |
| Micro | KHÔNG |
| Chế độ đa thể thao | 21 Chế độ thể thao |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | KHÔNG |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 330 mAh |
| Thời gian chờ | 3-5 ngày |
| Tên ứng dụng | Sự phù hợp |
| Dây đeo | Silicon, Kim loại, Da thú |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế sang trọng, Thích hợp cho bơi lội, 21 chế độ thể thao, 3 Các loại theo dõi sức khỏe, Mặt số tùy chỉnh, HAI trò chơi nhỏ
Nhược điểm: Nó không hỗ trợ gọi Bluetooth
Giá cả và tính sẵn có?
Đồng hồ thông minh LEMFO LF26PRO hiện chỉ có trên Aliexpress. Kiểm tra giá
Bạn cũng có thể thích kiểm tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






