WS88 là một dòng Apple Watch mới khác 8 Clone hỗ trợ gọi Bluetooth và NFC giá cực rẻ. Đây là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có hình vuông với màn hình TFT lớn 1,96 inch và được trang bị một số tính năng Theo dõi nhịp tim, Máy đo oxy trong máu, Chế độ đa thể thao, IP67 không thấm nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ.
Thiết kế của Đồng hồ thông minh Lemfo WS88:

Như bạn thấy trong hình trên, Đồng hồ WS88 mới này có hình vuông trông rất phong cách, thời trang, Và tương tự như loạt Apple Watch 8. Kích thước 44*38.3*13.55mm và nặng khoảng 50g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó chịu trách nhiệm bật trở lại, và chuyển đổi giao diện. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh Lemfo WS88 được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo có sẵn bằng silicone. Về màn hình hiển thị! WS này 88 đồng hồ thông minh có màn hình cảm ứng IPS lớn 1,96 inch được làm cong bằng kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 320 x 390 pixel. Đồng hồ thông minh này cũng được đóng gói với nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có sẵn màu đen, hồng, màu xanh da trời, và màu bạc.
Đặc điểm của WS 88 Đồng hồ thông minh:

WS88 là đồng hồ thông minh chống nước IP67, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Đồng hồ Apple này 8 Clone còn giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp, cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ thông minh WS88 này có loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là điều khiển truy cập NFC, Máy đo oxy trong máu, Máy đo huyết áp, Chế độ đa thể thao, La bàn, Nhiệt kế, Nhắc nhở ít vận động, Tìm điện thoại, và nhiều hơn nữa. Đồng hồ thông minh này có một 240 dung lượng pin MAH với 2-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Thông số kỹ thuật đầy đủ của Đồng hồ thông minh WS88:
| Thiết bị | WS88 |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 44*38.3*13.55mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Bạc, Đen, Màu xanh da trời, Hồng |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.96 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 320 x 390 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 & V3.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 230 mAh |
| Sử dụng bình thường | 2-5 ngày |
| Tên ứng dụng | Hryfine |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, 1.96-inchMàn hình lớn, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Nhiều chế độ thể thao, Giá rất rẻ
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Đồng hồ thông minh WS88 hiện chỉ có trên Aliexpress với nhiều mức giá khác nhau. Bạn có thể chọn mức giá tốt nhất cho mình!
Kiểm tra giá 1
Kiểm tra giá 2
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



