Một năm sau khi ra mắt Redmi Watch 2 and Redmi Watch 2 Nhẹ, Xiaomi is back again and preparing to launch a new smartwatch called Redmi Watch 3. The wearable is a fitness tracker smartwatch that got a square design with a 1.75-inch AMOLED screen and may be equipped with several features including a Heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ multisport, GPS, 5ATM chống thấm nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy chuyển sang chi tiết đầy đủ!
Design of Xiaomi Redmi Watch 3 Đồng hồ thông minh:

Như bạn thấy trong hình trên, Đồng hồ Redmi mới này 3 đồng hồ thông minh có hình vuông trông rất phong cách, Thể thao, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ.?Measuring 42.4*36¡Á9.9mm and weighing about 37g. Có một nút vật lý ở phía bên phải của trường hợp. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi, và chuyển đổi giao diện. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Đồng hồ Redmi 3 thân máy được làm từ hợp kim nhôm trong khi dây đeo có sẵn bằng silicone. Về màn hình hiển thị! Redmi này 3 smartwatch has a 1.75-inch Large AMOLED touchscreen that supports an always-on display and is created with a resolution of 390*450 pixel. This fitness tracker is also packed with a variety of watch faces and is available in black, bạc, và màu xanh lá cây.
Tính năng của Redmi 3 Đồng hồ thông minh:

Đồng hồ Redmi 3 đồng hồ thông minh không thấm nước 5ATM cung cấp sự bảo vệ lên đến độ sâu 50 mét. Nó có thể được mặc không phải lo lắng khi sử dụng hàng ngày hoặc khi bơi. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Trình theo dõi thể dục này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ của mình, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ Xiaomi Redmi 3 cảm biến GPS tích hợp cho phép bạn theo dõi các hoạt động ngoài trời chính xác hơn. Bạn có thể theo dõi khoảng cách được bảo hiểm, các tuyến bạn đi, và vị trí của bạn. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu, Nhiều chế độ thể thao, Gọi Bluetooth, Nhắc nhở cuộc gọi hoặc tin nhắn, Thông báo ứng dụng, và hơn thế nữa. This smartwatch may have a 289mAh battery capacity that can last 7 ngày với mức sử dụng bình thường và 20 Những ngày có chế độ đồng hồ cơ bản.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 9 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Xiaomi Redmi Watch 3 Thông số kỹ thuật đầy đủ của đồng hồ thông minh:
| Thiết bị | Redmi 3 |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 42.4x36x9.9mm |
| Cân nặng | 37g |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Màu xanh lá, Màu xanh da trời |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.75 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 390*450 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.1 |
| GPS | Đúng |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | 100 chế độ thể thao |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Theo dõi giấc ngủ | Đúng |
| không thấm nước | 5ATM không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 289mAh |
| Sử dụng bình thường | 7 ngày |
| Tên ứng dụng | Xiaomi Mặc |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế trang nhã, Màn hình AMOLED,? Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Chế độ đa thể thao, NFC, GPS tích hợp, Thích hợp cho bơi lội
Nhược điểm: Nó không hỗ trợ eSIM
Giá cả và tính sẵn có?
Xiaomi Redmi Watch 3 is currently available only on Aliexpress at different prices. Bạn có thể chọn mức giá tốt nhất cho mình!
Kiểm tra giá 1
Kiểm tra giá 2
Bạn cũng có thể thích kiểm tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






