Ngoài Mi Band 9, Xiaomi có thể bắt đầu nghĩ đến việc ném Xiaomi Mi Band 9 Chuyên nghiệp trong 2024. Thiết bị đeo được là vòng đeo tay theo dõi thể dục có thể có hình chữ nhật với màn hình AMOLED 1,72 inch và sẽ được trang bị một số tính năng bao gồm GPS, Máy đo nhịp tim, Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ multisport, NFC, 5ATM chống thấm nước, và có thể hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào kỳ vọng đầy đủ!
Xiaomi Mi Band 9 Thông số kỹ thuật đầy đủ chuyên nghiệp:
Cho đến nay! không có tin đồn hay thông tin nào về ngoại hình hay tính năng kỹ thuật của Mi Band 9 Pro. Tuy nhiên, chúng tôi sẽ đặt toàn bộ kỳ vọng của mình dựa trên các mô hình trước đó.
| Thiết bị | Mi Band 9 Pro |
|---|---|
| Hình dạng | Hình chữ nhật |
| Kích thước | 45*29.6*12mm |
| Cân nặng | 25g |
| Màu sắc | Đen, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Hồng, Trắng, Quả cam |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.72 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 456*280 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | Đúng |
| NFC | Đúng |
| Gọi Bluetooth | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Theo dõi giấc ngủ | Đúng |
| không thấm nước | 5ATM không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 250mAh |
| Sử dụng bình thường | 7-10 ngày |
| Tên ứng dụng | Cuộc Sống Zepp |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Giá và ngày phát hành?
Trong thực tế! chưa có thông tin về giá và ngày phát hành của Xiaomi Mi Band 9 Pro. nhưng chúng tôi hy vọng Xiaomi sẽ phát hành Mi Band 9 Chuyên nghiệp vào tháng 6 2024 Ở phạm vi giá giữa $75 ĐẾN $90. Mua Mi Band 8 Pro
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024




