ZL54C là một trong những mới nhất 2023 đồng hồ thông minh có thể theo dõi hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe với giá cực rẻ. Đây là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có hình vuông với màn hình IPS 1,83 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, +100 chế độ thể thao, IP67 không thấm nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Smartwatch ZL54C:

Như bạn thấy trong bức ảnh trên, Đồng hồ ZL54C mới này có hình vuông trông rất phong cách, Thể thao, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 44*37*11mm và nặng khoảng 36g. Có một nút vật lý ở phía bên phải của bảng điều khiển. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh ZL54C được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo có sẵn bằng silicone. Về màn hình hiển thị! Đồng hồ thông minh ZL54 C này sử dụng màn hình cảm ứng IPS lớn 1,83 inch được uốn cong bằng kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 240 x 284 pixel. Tiện ích này cũng được đóng gói với nhiều mặt đồng hồ và có sẵn màu đen, màu xanh lá, hồng, và màu bạc.s
Tính năng của Đồng hồ thông minh ZL54 C:

ZL54C là đồng hồ thông minh chống nước IP67, Bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Đồng hồ thông minh này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp, cho phép chúng tôi quản lý và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ thông minh ZL54C này có loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu SPO2, Máy đo huyết áp, +100 Chế độ thể thao, Nhắc nhở ít vận động, Gọi và tin nhắn nhắc nhở, một đèn pin, Bluetooth 5.1, và nhiều hơn nữa. Đồng hồ thông minh này có dung lượng pin 230mAh với 3-7 ngày sử dụng bình thường và 10 Ngày của thời gian chờ.
Bạn cũng có thể thích những điều sau đây:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Thông số kỹ thuật đầy đủ của đồng hồ thông minh ZL54C:
| Thiết bị | ZL54 C |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 44*37*11mm |
| Cân nặng | 36g |
| Màu sắc | Đen, Màu xanh lá, Hồng, Bạc |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.83 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 240 x 284 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.1 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 230mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-7 ngày |
| Tên ứng dụng | – |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế khá ngầu, Màn hình lớn, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, +100 chế độ cổng, Giá rất rẻ
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính khả dụng?
Đồng hồ thông minh ZL54C hiện chỉ có mặt tại Aliexpress với nhiều mức giá khác nhau. Bạn có thể chọn mức giá tốt nhất cho mình!
Kiểm tra giá 1
Kiểm tra giá 2
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



