ZW8 Ultra Max là một bản sao Apple Watch Ultra mới khác hỗ trợ gọi Bluetooth và kiểm soát truy cập NFC với mức giá phải chăng. Đây là một chiếc đồng hồ thông minh theo dõi thể dục có hình vuông với màn hình IPS lớn 2,05 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, Nhiều chế độ thể thao, IP68 không thấm nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của SmartWatch ZW8 Ultra Max:

Như bạn thấy trong hình trên, Đồng hồ thông minh ZW8 Ultra Max mới này có hình vuông trông rất phong cách, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 49*43*12.2mm và nặng khoảng 55g. Có ba nút vật lý ở phía bên phải của trường hợp. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh ZW8 Ultra Max được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo bằng silicone. Về màn hình hiển thị! Đồng hồ thông minh ZW8 Ultra này sử dụng màn hình cảm ứng IPS lớn 2,05 inch được làm cong bằng kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 520*580 pixel. This wearable is also packed with various watch faces and is available in black, quả cam, màu xanh lá, quả cam, và màu xám.
Đặc điểm của ZW 8 Đồng hồ thông minh Ultra Max:

ZW8 Ultra Max là đồng hồ thông minh chống nước IP68, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ thông minh ZW8 Ultra Max này được trang bị loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi huyết áp theo dõi oxy máu, Kiểm soát truy cập NFC, Nhắc nhở ít vận động, Nhiều chế độ thể thao, Thời tiết, Tìm điện thoại, Bluetooth, Và như vậy. Điều này có thể đeo được có một 200 dung lượng pin MAH với 2-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2022
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2022
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Thông số kỹ thuật đầy đủ của đồng hồ thông minh ZW8 Ultra Max:
| Thiết bị | ZW 8 siêu tối đa |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 49*43*12.2mm |
| Cân nặng | 55g |
| Màu sắc | Đen, Quả cam, Xám, Màu vàng, Màu xanh lá |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 2.05 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 520*580 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 Chống Thấm Nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 200 mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-5 ngày |
| Tên ứng dụng | Micro vừa vặn |
| Dây đeo | Ban nhạc đại dương |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế trang nhã, 2.05-inchMàn hình lớn, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Chế độ đa thể thao, Kiểm soát truy cập NFC
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Đồng hồ thông minh ZW8 Ultra Max hiện chỉ có tại Alliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra: Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






