HW siêu 2 là một cái mới khác 2023 Apple Watch Ultra Clone hỗ trợ gọi Bluetooth và la bàn với mức giá phải chăng. Đây là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có hình vuông với màn hình AMOLED lớn 2,1 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ multisport, Chatgpt, Kiểm soát truy cập NFC, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của HW Ultra 2 Đồng hồ thông minh:

Như bạn thấy trong hình trên, HW Ultra mới này 2 Có một thiết kế vuông trông phong cách, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 49,3 * 44 * 14mm và nặng khoảng 55g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
HW siêu 2 Thân máy smartwatch được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo có sẵn trong silicone. Về màn hình hiển thị! Đồng hồ thông minh HW Ultra2 này sử dụng màn hình cảm ứng AMOLED lớn 2,1 inch được phủ kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 240*296 pixel. Tiện ích này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có sẵn màu đen, xám, và màu cam.
Tính năng của Đồng hồ thông minh HW Ultra2:

HW siêu 2 là một chiếc đồng hồ thông minh không thấm nước IP68, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ HW Ultra2 này có loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi huyết áp oxy máu spo2, Nhắc nhở ít vận động, La bàn, Chế độ nhiều môn thể thao ChatGPT, Alipay Thanh toán ngoại tuyến, Thời tiết, Tìm điện thoại, Bluetooth 5.2, Và như vậy. Đồng hồ thông minh này có một 200 dung lượng pin MAH với 3-5 ngày sử dụng bình thường và 10 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
HW siêu 2 Thông số kỹ thuật đầy đủ của đồng hồ thông minh:
| Thiết bị | HW Ultra2 |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 49.3*44*14mm |
| Cân nặng | 55g |
| Màu sắc | Xám, Đen, Quả cam |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 2.1 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 240*296 Pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 Chống Thấm Nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 200 mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-5 ngày |
| Tên ứng dụng | Wearfit Pro |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, 2.1-Màn hình Amoled lớn inch, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Chế độ đa thể thao, Chatgpt, Giá rẻ
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
HW siêu 2 đồng hồ thông minh hiện chỉ có sẵn trên Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



