Awei H33 là một cái mới khác 2023 đồng hồ thông minh có thể theo dõi hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe ngoài đời thực. It is a sporty smartwatch that comes in a square shape with a 1.8-inch large IPS screen and is equipped with several features including a Heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, +100 Chế độ thể thao, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of Awei H33 Smart Watch:

Như bạn thấy trong hình trên, This new Awei H33 watch got a square design that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Measuring 44*38*12mm and weighing about 50g. Có một nút vật lý ở bên phải và hai nút ở bên trái của bảng điều khiển. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The Awei H33 smart watch body is made of zinc alloy while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! This H33 smartwatch has a 1.8-inch large IPS touchscreen that is curved with 2.5D glass and is created with a resolution of 240 x 284 pixel. Thiết bị đeo này cũng có nhiều mặt đồng hồ đa dạng hơn và có sẵn màu đen, hồng, beige, và màu xanh.
Features of the H33 Smart Watch:

Awei H33 is an IP67 waterproof smartwatch, bạn có thể đeo nó khi rửa tay, Vào những ngày mưa, hoặc thậm chí trong khi bơi. Thiết bị có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This H33 smartwatch has a speaker and microphone that allows you to make calls directly via a smartwatch. Các tính năng bổ sung là máy đo huyết áp, Máy đo oxy trong máu SPO2, 100 Chế độ thể thao, Nhắc nhở ít vận động, Gọi và tin nhắn nhắc nhở, Bluetooth 5.0, và nhiều hơn nữa. Đồng hồ thông minh này có dung lượng pin 300mAh với 5-7 ngày sử dụng bình thường và 10 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Awei H33 Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | H33 |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 44*38*12mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Màu xanh da trời, Be, Hồng |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.8 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 240 x 284 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 300mAh |
| Sử dụng bình thường | 5-7 ngày |
| Tên ứng dụng | RấtFit |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, 1.8-màn hình lớn inch, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, +100 Chế độ thể thao
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính khả dụng?
The Awei H33 smartwatch is currently available only on Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






