Sau vài ngày ra mắt đồng hồ thông minh Colmi P28 và P28 Plus, COLMI đã trở lại và phát hành sản phẩm đầu tiên 2022 đồng hồ thông minh với nhiều tính năng hơn được gọi là COLMI i30. Thiết bị đeo được là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có thiết kế hình tròn với 1.36 Hỗ trợ màn hình AMOLED inch Always-on display và được trang bị tính năng đo nhịp tim, Máy đo oxy trong máu, NFC, Chế độ multisport, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Đồng hồ thông minh COLMI i30:

Như bạn thấy trong hình trên, Đồng hồ thông minh i30 mới này có thiết kế thể thao dành cho doanh nhân trông rất thể thao, phong cách, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ.? Đo 45*45*11mm và nặng khoảng 50g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân máy COLMI i30 được làm bằng hợp kim nhôm trong khi dây đeo được làm bằng silicone, da thú, và thép. Về màn hình hiển thị! Đồng hồ thông minh COLMI i30 này có màn hình cảm ứng AMOLED 1,36 inch hỗ trợ màn hình luôn bật và được tạo ra với độ phân giải 390 x 390 pixel. Thiết bị đeo này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có màu Đen, Bạc, Màu đỏ, Màu nâu, và màu vàng.
Các tính năng của COLMI i 30 Đồng hồ thông minh:

COLMI i30 là đồng hồ thông minh chống nước IP68, Bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Đồng hồ thông minh có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Thiết bị này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên. Đồng hồ thông minh Colmi i30 này được trang bị loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là Theo dõi oxy trong máu và Huyết áp, chế độ đa thể thao, Hỗ trợ giọng nói AI, Thông báo, Đồng hồ báo thức, Thời tiết, màn trập, Bluetooth, và hơn thế nữa. Đồng hồ này có dung lượng pin 300mAh với 3-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 9 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Đồng hồ thông minh COLMI i30 Thông số kỹ thuật đầy đủ:
| Thiết bị | i30 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 45*45*11mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Màu đỏ, Màu nâu, và Vàng |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.36 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 390 x 390 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 300mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-5 ngày |
| Tên ứng dụng | FitCloudPro |
| Dây đeo | Silicon, Thép, Da thú |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của Theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế trang nhã, Màn hình AMOLED, Luôn hiển thị,? NFC, Gọi Bluetooth, 4 Các loại theo dõi sức khỏe, Nhiều chế độ thể thao, Nhiều mặt đồng hồ
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Đồng hồ thông minh COLMI i30 hiện chỉ có sẵn trên Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Thích:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






