WS18 Max Siêu là một trong những mới nhất 2023 Bản sao Apple Watch Ultra hỗ trợ gọi Bluetooth và kiểm soát truy cập NFC ở mức giá bình dân. Đây là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có hình vuông với màn hình IPS lớn 2,03 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, La bàn, 100 chế độ thể thao, IP68 không thấm nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Đồng hồ thông minh Lemfo WS18 Max Ultra:

Như bạn thấy trong hình trên, chiếc đồng hồ WS18 Max Ultra mới này có thiết kế hình vuông trông rất phong cách, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 49*44*12mm và nặng khoảng 55g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh Lemfo WS18 Max Ultra được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo có sẵn bằng silicone và nylon. Về màn hình hiển thị! WS này 18 Đồng hồ thông minh Max có màn hình cảm ứng IPS lớn 2,03 inch được phủ kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 320*390 pixel. Điều này có thể đeo cũng được đóng gói với nhiều mặt đồng hồ và có sẵn màu đen, quả cam, và màu bạc.
Đặc điểm của WS 18 Đồng hồ thông minh Max Ultra:

WS18 Max Ultra là đồng hồ thông minh chống nước IP68, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Thiết bị có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Tiện ích này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ thông minh WS18 Ultra Max này được trang bị loa và micro cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu, Máy đo huyết áp, La bàn, NFC, Nhắc nhở ít vận động, 100 chế độ thể thao, Alipay Thanh toán ngoại tuyến, Thời tiết, Tìm điện thoại, Bluetooth, Và như vậy. Chiếc Apple Watch Ultra Copy này có 320 dung lượng pin MAH với 2-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Thông số kỹ thuật đầy đủ của Đồng hồ thông minh WS18 Max Ultra:
| Thiết bị | WS18 Ultra Max |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 49*44*12mm |
| Cân nặng | 55g |
| Màu sắc | Đen, Quả cam, Màu xanh da trời, Bạc |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 2.03 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 320*390 |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 & V3.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 Chống Thấm Nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 320 mAh |
| Sử dụng bình thường | 2-5 ngày |
| Tên ứng dụng | RDfit |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế trang nhã, 2.03-inchMàn hình lớn, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Chế độ đa thể thao, La bàn, Giá rẻ
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Đồng hồ thông minh WS18 Max Ultra hiện chỉ có sẵn trên Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






