E25 là một cái mới khác 2023 đồng hồ thông minh có thể theo dõi hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe theo thời gian thực. Đây là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có hình tròn với màn hình IPS 1,43 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu, Theo dõi giấc ngủ, 100 Chế độ thể thao, Kiểm soát truy cập NFC, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of E25 SmartWatch:

Như bạn thấy trong hình trên, This new E25 watch got a circular design that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ.?Measuring 48*48*11.5mm and weighing about 50g. Có một nút vật lý ở phía bên phải của trường hợp. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The E25 smartwatch body is made of zinc alloy with PC plastic while the strap is of silicone. Về màn hình hiển thị! E này 25 smart watch has a 1.43-inch TFT touchscreen curved with 2.5D glass and created with a resolution of 454 x 454 pixel. The smartwatch is also packed with a variety of watch faces and is available in black and gold colors.
Đặc điểm của E 25 Đồng hồ thông minh:

E25 is an IP67 waterproof smartwatch, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp, cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This E25 smartwatch has a speaker and microphone that allows you to make calls directly via a smartwatch. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu, Máy đo huyết áp, +100 chế độ thể thao, Nhắc nhở ít vận động, Kiểm soát truy cập NFC, một trợ lý giọng nói, Một điện thoại tìm thấy, Và như vậy. Đồng hồ thông minh này có một 220 dung lượng pin MAH với 2-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Bạn cũng có thể thích những điều sau đây:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
E25 Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | E25 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 48*48*11.5mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Vàng |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.43 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 454 x 454 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 & V3.0 |
| NFC | Đúng |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Theo dõi giấc ngủ | Đúng |
| không thấm nước | IP67 |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 220 mAh |
| Sử dụng bình thường | 2-5 ngày |
| Tên ứng dụng | Tefiti |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế khá ngầu, Gọi Bluetooth, Kiểm soát truy cập NFC, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, +100 chế độ thể thao
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
The HW3 Cyber smartwatch is available currently on Aliexpress at different prices. Bạn có thể chọn mức giá tốt nhất cho mình!
Kiểm tra giá 1
Kiểm tra giá 2
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



