F100 is another new 2023 đồng hồ thông minh có thể theo dõi hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe theo thời gian thực. It is a sporty smartwatch that got a square design with a 1.7-inch large IPS screen and is equipped with several features including a Heart rate monitor, Máy đo huyết áp, Máy đo đường huyết, Nhiệt kế, Nhiều chế độ thể thao, and support one key laser therapy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of F100 SmartWatch:

Như bạn thấy trong hình trên, This new F100 Watch comes in a square shape that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Measuring 44*37.7*11.5mm and weighing about 50g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The F100 smartwatch body is made of zinc alloy while the strap is available in silicone and leather. Về màn hình hiển thị! F này 100 smart watch has a 1.7-inch touch retina IPS screen curved with 2.5D glass and created with a resolution of 240 x 280 pixel. Thiết bị đeo này có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có màu đen, màu xanh da trời, màu đỏ, và màu nâu.
Đặc điểm của F 100 Đồng hồ thông minh:

F100 is an IP68 waterproof smartwatch, Bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Trình theo dõi thể dục này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ của mình, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên. The F100 smartwatch is also equipped with a thermometer that allows you to monitor body temperature in real time. Tính năng bổ sung là máy đo huyết áp, Máy đo oxy trong máu, Xét nghiệm đường huyết, Nhiều chế độ thể thao, Nhắc nhở ít vận động, Phát hiện đào tạo, Thông báo, Đồng hồ báo thức, Thời tiết, màn trập, Bluetooth, Và như vậy. Thiết bị này có 200 dung lượng pin MAH với 5 ngày sử dụng bình thường và 10 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- ĐỨNG ĐẦU 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất 2023
F100 Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | F100 |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 44*37.7*11.5mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Màu xanh da trời, Màu đỏ, Màu nâu |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.7 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 240 x 280 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Kiểm soát truy cập NFC | KHÔNG |
| Gọi Bluetooth | KHÔNG |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 200 mAh |
| Cách sử dụng bình thường | 5-7 ngày |
| Tên ứng dụng | Sức khỏeWear |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, Nhiều chế độ thể thao, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, One Key laser therapy, Nhiều mặt đồng hồ
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
The F100 smartwatch is available right now only on Aliexpress at different prices. Bạn có thể chọn mức giá tốt nhất cho mình!
Kiểm tra giá 1
Kiểm tra giá 2
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023




The watch does not keep the correct step count, the glucose checker is not accurate and reads about 100 lower than it actually is.
Thank you for your feedback. We will submit this issue to the manufacturer。