Hai năm sau khi ra mắt Garmin Descent MK2, Garmin?có thể bắt đầu nghĩ đến việc ném?Garmin gốc MK3 bên cạnh MK3S và MK3i TRONG 2023. Thiết bị đeo này là một chiếc đồng hồ theo dõi thể dục có thể có hình tròn với màn hình AMOLED 1,4 inch và có thể được trang bị máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, GPS, ECG, NFC, Lặn 100 không thấm nước, và có thể hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thông số kỹ thuật đầy đủ của Garmin Descent MK3:
Cho đến nay! không có tin đồn hay thông tin nào về ngoại hình hay tính năng kỹ thuật của Garmin Descent MK3. Tuy nhiên, chúng tôi sẽ đặt toàn bộ kỳ vọng của mình vào Đồng hồ Garmin Descent sắp ra mắt.
| Thiết bị | MK3 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 52?x 52?x 17.8 mm |
| Cân nặng | 103g |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.4 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 466 x 466 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | Đúng |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy theo dõi sức khỏe phụ nữ | Đúng |
| không thấm nước | lặn 100 mét |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 400mAh |
| Sử dụng bình thường | 16 ngày |
| Tên ứng dụng | Ứng dụng Garmin |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Giá và ngày phát hành?
Trong thực tế! chưa có thông tin về giá và ngày ra mắt của Garmin Descent MK3. nhưng chúng tôi hy vọng rằng Garmin có thể ra mắt MK3 cùng với MK3S và MK3i vào 14 Tháng mười một 2023 Ở phạm vi giá giữa $1100 ĐẾN $1350.
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023




