Four years after launching the Garmin Forerunner 745, Garmin có thể nghĩ đến việc ném Garmin Forerunner 755 alongside the Tiên nhân 65 TRONG 2024. The wearable is a sporty smartwatch that may come circular with a 1.3-inch AMOLED screen and may be equipped with a heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, GPS, NFC, 5ATM chống thấm nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Garmin Forerunner 755 Thông số kỹ thuật đầy đủ:
Cho đến nay! Không có tin đồn hoặc thông tin về ngoại hình hoặc tính năng kỹ thuật của Forerunner Garmin 755. Tuy nhiên, Chúng tôi sẽ đặt những kỳ vọng đầy đủ của chúng tôi về đồng hồ thông minh Garmin sắp tới.
| Thiết bị | Tiên nhân 755 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 43 x 43 x 11,5mm |
| Cân nặng | 60g |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Màu xanh da trời, Hồng |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.3Inch |
| Độ phân giải màn hình | 416 x 416 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.3 |
| GPS | Đúng |
| Loa | KHÔNG |
| Micro | KHÔNG |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Nhiệt kế | Đúng |
| không thấm nước | 5ATM không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 300mAh |
| Sử dụng bình thường | 15 ngày |
| Tên ứng dụng | Ứng dụng Garmin |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Giá và ngày phát hành?
Trong thực tế! Không có thông tin về giá cả và ngày phát hành của Garmin Forerunner 755. but we expect that Garmin will launch the FR755 alongside the FR65 in September 2024 Ở phạm vi giá giữa $450 ĐẾN $500.
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024



