
Như bạn thấy trong hình trên, GS Ultra mới này 8 Ngoài ra còn có hình vuông trông rất phong cách, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 49*40.5*11mm và nặng khoảng 55g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
GS siêu 8 Cộng với thân máy smartwatch được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo có sẵn trong silicone. Về màn hình hiển thị! GS Ultra này 8+ đồng hồ thông minh có màn hình cảm ứng IPS lớn 2,2 inch được phủ kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 420*485. pixel. Đồng hồ thông minh này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có màu đen, quả cam, và màu xanh.
Tính năng của GS Ultra 8+ Đồng hồ thông minh:

GS siêu 8 Plus là đồng hồ thông minh chống nước IP68, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Thiết bị này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, GS Ultra này 8+ đồng hồ thông minh có loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu, Máy đo huyết áp, Nhắc nhở ít vận động, La bàn, Nhiều chế độ thể thao, La bàn, Alipay Thanh toán ngoại tuyến, Thời tiết, Tìm điện thoại, Bluetooth, Và như vậy. Thiết bị này có 360 dung lượng pin MAH với 2-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
GS siêu 8 Cộng với thông số kỹ thuật đầy đủ của smartwatch:
| Thiết bị | GS siêu 8+ |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 49*40.5*11mm |
| Cân nặng | 55g |
| Màu sắc | Đen, Quả cam, Màu xanh da trời |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 2.2 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 420*485 |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 Chống Thấm Nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 360 mAh |
| Sử dụng bình thường | 2-5 ngày |
| Tên ứng dụng | Wearfit Pro |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế trang nhã, 2.2-inchMàn hình lớn, Cuộc gọi bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Chế độ đa thể thao
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
GS siêu 8 Plus Smartwatch hiện chỉ có trên Alibaba và Aliexpress.
Kiểm tra giá trên Alibaba
Kiểm tra giá trên Aliexpress
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






