GS Ultra Max is one of the latest Apple Watch Ultra clones that supports Bluetooth calling and NFC access control at an affordable price. It is a sporty smartwatch that comes in a square shape with a 2.12-inch sizeable AMOLED screen and is equipped with several features including a heart rate monitor, La bàn, Máy đo oxy trong máu SPO2, Nhiều chế độ thể thao, IP68 không thấm nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of GS Ultra Max SmartWatch:

Như bạn thấy trong hình trên, this new GS Ultra Max smartwatch got a square design that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 49*44*14mm và nặng khoảng 55g. Có ba nút vật lý ở phía bên phải của trường hợp. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
GS siêu 8 Max smartwatch body is made of titanuim alloy while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! This GS8 Ultra Max smartwatch uses a 2.12-inch Large AMOLED touchscreen curved with 2.5D glass and is created with a resolution of 485*520 pixel. Đồng hồ thông minh này cũng được đóng gói với nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có sẵn màu đen, quả cam, và màu xám.
Features of GS UltraMax Smart Watch:

GS Ultra Max is an IP68 waterproof smartwatch, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Thiết bị có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Điều này có thể đeo cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ của mình, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, GS Ultra này 8 Đồng hồ thông minh Max có loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu, Máy đo huyết áp, Nhắc nhở ít vận động, Nhiều chế độ thể thao, Thời tiết, Tìm điện thoại, Bluetooth, Và như vậy. Chiếc Apple Watch Ultra Clone này có 320 dung lượng pin MAH với 2-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Bạn cũng có thể thích những điều sau đây:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
GS Ultra Max Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | GS siêu 8 Tối đa |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 49*44*14mm |
| Cân nặng | 55g |
| Màu sắc | Đen, Quả cam, Xám |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 2.12 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 485*520 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 Chống Thấm Nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 320 mAh |
| Sử dụng bình thường | 2-5 ngày |
| Tên ứng dụng | Wearfit Pro |
| Dây đeo | Ban nhạc đại dương |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế trang nhã, Màn hình AMOLED, Gọi Bluetooth, NFC,? Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Nhiều chế độ thể thao, Nhiều mặt đồng hồ
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
The GS Ultra Max smartwatch will be available soon on Aliexpress at a price range between $37 ĐẾN $45. Nhận nó ở đây
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






