H11 Ultra?là một cái mới khác 2022?Apple Watch Ultra clone that supports Bluetooth calling and NFC access control at a low price. It is a fitness tracker smartwatch that comes in a square shape with a 2.02-inch large IPS screen and is equipped with several features including a heart rate monitor, ECG, Máy đo oxy trong máu SPO2, 173 chế độ thể thao, và hỗ trợ theo dõi nhiệt độ cơ thể. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of H11 Ultra SmartWatch:

Như bạn thấy trong hình trên, this new H11 Ultra smartwatch got a square design that looks stylish, thời trang, và tương tự như Apple Watch Ultra. Kích thước 49*44*13mm và nặng khoảng 50g. Có ba nút vật lý ở phía bên phải của trường hợp. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The H11 Ultra smartwatch body is made of titanium alloy while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! This H11Ultra smart watch has a 2.02-inch Large LCD touchscreen covered with 2.5D glass and is created with a resolution of 425*518 pixel. This wearable is also packed with various watch faces and is available in black, bạc, và màu cam.
Đọc thêm:?5 Bản sao siêu tốt nhất của Apple Watch 2023
Features of H11Ultra Smart Watch:

H11 Ultra is an IP68 waterproof smartwatch, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This H11 Ultra smartwatch is equipped with a speaker and microphone that allows you to make calls directly via a smartwatch. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi huyết áp theo dõi oxy máu, ECG, Nhiệt kế, Theo dõi lộ trình GPS, Nhắc nhở ít vận động, Chế độ nhiều môn thể thao, Alipay Thanh toán ngoại tuyến, Thời tiết, Tìm điện thoại, Bluetooth, Và như vậy. Đồng hồ thông minh này được trang bị một 450 dung lượng pin MAH với 3-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
H11 Ultra Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | H11 Ultra |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 49*44*13mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Bạc, Đen, Quả cam |
| Trưng bày | LCD |
| Kích thước màn hình | 2.02 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 425*518 |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 Chống Thấm Nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 450 mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-5 ngày |
| Tên ứng dụng | KYPH |
| Dây đeo | Silicon, Đại dương |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, 2.02-inchMàn hình lớn, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, 173-Chế độ thể thao, Kiểm soát truy cập NFC
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
The H11 Ultra smartwatch is available right now only on Aliexpress at different prices. Bạn có thể chọn mức giá tốt nhất cho mình!
Kiểm tra giá 1
Kiểm tra giá 2
Bạn cũng có thể thích kiểm tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






