HK9 Pro Max Plus là một mới khác 2024 Sê -ri Apple Watch 9 Clone hỗ trợ gọi Bluetooth và Chats với giá cả phải chăng. Nó là một chiếc smartwatch thể thao có hình vuông với màn hình AMOLED lớn 2,02 inch và được trang bị một số tính năng theo dõi nhịp tim, Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ đa thể thao, Xem trước ảnh trực tiếp, IP67 không thấm nước, và hỗ trợ kết nối Raphones. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ.
Thiết kế của HK9 Pro Max Plus Gen 4 Đồng hồ thông minh:

Như bạn thấy trong hình trên, HK9 Pro Max PLUS mới này 4 Đồng hồ có một thiết kế vuông trông sành điệu, thời trang, Và tương tự như loạt Apple Watch 9. Đo 46,7*40*11.2mm và nặng khoảng 55g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó chịu trách nhiệm bật trở lại, và chuyển đổi giao diện. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Cơ thể đồng hồ thông minh HK9 Pro Max+ được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo có sẵn trong silicone. Về màn hình hiển thị! HK này 9 Pro Max Plus Smartwatch có màn hình cảm ứng AMOLED lớn 2,02 inch được cung cấp với kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải của 410*494 pixel. This wearable is also packed with various watch faces and is available in black, màu xanh lá, màu đỏ, và màu bạc.
Các tính năng của HK9 Pro Max+ Smart Watch:

HK9 Pro Max Plus Gen 4 là một chiếc đồng hồ thông minh chống nước IP67, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Tiện ích có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Đồng hồ này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp, cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, HK này 9 Pro Max Plus Smartwatch có loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua smartwatch. Các tính năng bổ sung là oxy máu và giám sát huyết áp, Chế độ đa thể thao, La bàn, Chatgpt, Xem trước ảnh trực tiếp, Nhắc nhở ít vận động, Tìm điện thoại, và nhiều hơn nữa. Thiết bị này có 230 dung lượng pin MAH với 2-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2024
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2024
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
HK9 Pro Max Plus Gen 4 Thông số kỹ thuật đầy đủ của đồng hồ thông minh:
| Thiết bị | HK 9 Pro Max+ |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 46.7*40*11.2mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Màu đỏ, Màu xanh lá |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 2.02 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 420*494 Pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.1 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 230 mAh |
| Sử dụng bình thường | 2-5 ngày |
| Tên ứng dụng | Wearfit Pro |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế trang nhã, Màn hình AMOLED, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Nhiều chế độ thể thao, Chatgpt 2.0, Các chức năng điều khiển AI
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Đồng hồ thông minh HK9 Pro Max Plus hiện có sẵn trên AliExpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024






