Một vài tháng sau khi ra mắt HK9 Ultra 2, Wearpai đã trở lại và mang đến cho chúng ta một chiếc đồng hồ thông minh mới với nhiều tính năng hơn được gọi là HK9 siêu 2 Tối đa. Thiết bị đeo được là Apple Watch Ultra 2 Bản sao có hình vuông với màn hình AMOLED 2,02 inch và được trang bị một số tính năng bao gồm máy đo nhịp tim, Spo2, Trò chuyện AIGPT, La bàn, Nhiều chế độ thể thao, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của HK9 Ultra 2 Đồng hồ thông minh Max:

Như bạn thấy trong hình trên, HK9 Ultra mới này 2 Đồng hồ Max có thiết kế hình vuông trông rất phong cách, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 49*44*12mm và nặng khoảng 55g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
HK9 siêu 2 Thân đồng hồ thông minh Max được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo có sẵn bằng silicone. Về màn hình hiển thị! HK này 9 Siêu 2 Đồng hồ thông minh Max sử dụng màn hình cảm ứng AMOLED lớn 2,02 inch được làm cong bằng kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 410*494 pixel. This wearable is also packed with various watch faces and is available in black, quả cam, và màu xám.
Các tính năng của HK 9 Siêu 2 Đồng hồ thông minh Max:

HK9 siêu 2 Max là đồng hồ thông minh chống nước IP67, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Đồng hồ này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp, cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, HK này 9 Siêu 2 Đồng hồ thông minh Max có loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu, Máy đo huyết áp, La bàn, Nhắc nhở ít vận động, Nhiều chế độ thể thao, Trò chuyện AIGPT, Thời tiết, Mặt đồng hồ AI, Dịch AI, Album ảnh AI, Tìm điện thoại, Bluetooth, Và như vậy. Đồng hồ thông minh này có một 260 dung lượng pin MAH với 3-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Bạn cũng có thể thích những điều sau đây:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2024
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2024
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
HK9 Siêu Thế Hệ 2 Thông số kỹ thuật đầy đủ của Max Smartwatch:
| Thiết bị | HK9 Ultra2 Tối đa |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 49*44*12mm |
| Cân nặng | 55g |
| Màu sắc | Đen, Quả cam, Xám |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 2.02 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 410*494 pixel |
| Hệ điều hành | Hệ điều hành WearFit |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.1 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 Chống Thấm Nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 260 mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-5 ngày |
| Tên ứng dụng | Wearfit Pro |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế trang nhã, 2.02-Màn hình Amoled lớn inch, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Nhiều chế độ thể thao, Chức năng AI, Kết nốiTWS
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
HK9 siêu 2 Đồng hồ thông minh Max hiện có sẵn trên Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024






