A few months after launching the Huawei Watch 4, Huawei may start thinking of throwing the Huawei Watch 5 alongside the Watch 5 Chuyên nghiệp trong 2024. The wearable is a sporty smartwatch that may come circular with a 1.5-inch AMOLED screen and may be equipped with several features including a heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, GPS, NFC, ECG, 5ATM chống thấm nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Đồng hồ Huawei 5 Đồng hồ thông minh Thông số kỹ thuật đầy đủ:
Cho đến nay! there are no rumors or information about the looks or technical features of the Huawei Watch 5. Tuy nhiên, we will put our full expectations of the Upcoming Huawei Smartwatch.
| Thiết bị | Đồng hồ 5 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 46*46*11mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Bạc, Trắng, Đen, Màu xanh da trời |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.5 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 466 x 466 pixel |
| Hệ điều hành hệ điều hành | HARMONYOS 4.0 |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | Đúng |
| NFC | Đúng |
| ví dụ | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Theo dõi giấc ngủ | Đúng |
| không thấm nước | 5ATM |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 550 mAh |
| Cách sử dụng bình thường | 3-5 Ngày |
| Ứng dụng | Huawei sức khỏe |
| Dây đeo | Silicon, Da thú |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Giá và ngày phát hành?
Cho đến nay, there’s no information about the price and release date of the Huawei Watch 5, but we expect Huawei will launch the Watch 5 vào tháng Năm 2024 Ở phạm vi giá giữa $450 ĐẾN $500. Buy Huawei Watch 4
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024






