Anh hùng Kallme 3 là một cái mới khác 2024 đồng hồ thông minh có thể theo dõi hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe theo thời gian thực. Nó là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao đi kèm với màn hình AMOLED lớn 1,43 inch và được trang bị một số tính năng bao gồm cả màn hình nhịp tim, Máy đo oxy trong máu SPO2, +100 Chế độ thể thao, IP67 Chống Thấm Nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Kallme Hero 3 Đồng hồ thông minh:

Như bạn thấy trong hình trên, Anh hùng Kallme mới này 3 đồng hồ có thiết kế hình tròn trông rất phong cách, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Measuring 48*48*13.4mm and weighing about 50g. Có ba nút vật lý ở phía bên phải của bảng điều khiển. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Anh hùng Kallme 3 Thân máy smartwatch được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo có sẵn trong silicone. Về màn hình hiển thị! This Hero3 smart watch has a 1.43-inch large AMOLED touchscreen curved with 2.5D glass and is created with a resolution of 466 x 466 pixel. Thiết bị này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và chỉ có màu đen.
Features of the Hero3 Smart Watch:

Anh hùng Kallme 3 là một chiếc đồng hồ thông minh chống nước IP67, bạn có thể đeo nó khi rửa tay, Vào những ngày mưa, hoặc thậm chí trong khi bơi. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Đồng hồ này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp, cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This Hero 3 đồng hồ thông minh có loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu SPO2, +100 Chế độ thể thao, Nhắc nhở ít vận động, Gọi và tin nhắn nhắc nhở, Bluetooth 5.3, và nhiều hơn nữa. This wearable has a 320mAh battery capacity with 5-7 ngày sử dụng bình thường và 15 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2024
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2024
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Anh hùng Kallme 3 Thông số kỹ thuật đầy đủ của đồng hồ thông minh:
| Thiết bị | anh hùng 3 Đồng hồ |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 48*48*13.4mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.43 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 466 x 466 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | – |
| không thấm nước | IP67 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 320 mAh |
| Sử dụng bình thường | 5-7 ngày |
| Tên ứng dụng | – |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, Màn hình AMOLED, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Nhiều chế độ thể thao
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính khả dụng?
Anh hùng Kallme 3 watch will be available soon on Aliexpress at a price range between $30 ĐẾN $40. Nhận nó ở đây
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024






