A couple of months after launching the Kavvo Cyber RH1, Kavvo is back again and brought us a new smartwatch called Kavvo Hop. Thiết bị đeo này là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có hình tròn với màn hình AMOLED lớn 1,43 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu, +110 chế độ thể thao, 3ATM không thấm nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of Kavvo Hop Series Smart Watch:

Như bạn thấy trong hình trên, This new Kavvo Hop watch got a circular design that looks stylish, gồ ghề, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Measuring 55.5*47.5*14mm and weighing about 29g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The Kavvo Hop smartwatch body is made out of zinc alloy with SUPER-GLOW luminous bezel while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! This Hop smart watch has a 1.43-inch Large AMOLED touch retina screen that supports an always-on display and is created with a resolution of 466 x 466 pixel. Đồng hồ thông minh này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có sẵn màu đen và xanh..
Features of the Hop Smart Watch:

Kavvo Hop is a 3ATM waterproof smartwatch, bạn có thể đeo nó khi rửa tay, Vào những ngày mưa, hoặc thậm chí trong khi bơi. Đồng hồ thông minh có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên. This Kavvo Hop smartwatch has a speaker and microphone that allows you to make calls directly via a smartwatch. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu, 110 chế độ thể thao, Nhắc nhở ít vận động, Phát hiện đào tạo, Thông báo, Đồng hồ báo thức, Thời tiết, màn trập, Bluetooth 5.2, Và như vậy. Đồng hồ thông minh này có một 400 dung lượng pin MAH với 3-5 days of heavy usage and 8-10 ngày sử dụng bình thường.
Kavvo Hop VS Hop Mini: sự khác biệt là gì?
Trong thực tế, there is no difference between Kavvo Hop and Kop Mini in terms of outlook and design or even in terms of specs and technical features. The only difference is that the Kavvo Hop measures 47MM and features a 1.43-inch AMOLED screen while the Hop Mini is the smallest version, which measures 39MM and features a 1.1-inch AMOLED Screen.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2024
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2024
- ĐỨNG ĐẦU 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất 20240
Kavvo Hop Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | Hop Watch |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 55.5*47.5*14mm |
| Cân nặng | 29g (Không có dây đeo) |
| Màu sắc | Đen, Màu xanh da trời |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.43 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 466 x 466 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | KHÔNG |
| NFC | KHÔNG |
| Gọi Bluetooth | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | – |
| không thấm nước | 3ATM không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 400 mAh |
| Cách sử dụng bình thường | 8-10 ngày |
| Tên ứng dụng | – |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế trang nhã, Màn hình AMOLED, SUPER-GLOW luminous bezel, Gọi Bluetooth, +110 chế độ thể thao, Nhiều loại theo dõi sức khỏe
Nhược điểm: Không có GPS tích hợp
Giá cả và tính sẵn có?
The Kavvo Hop smartwatch will be available soon on Aliexpress at a price range between $90 ĐẾN $110. Nhận nó ở đây
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024






