Two Years after launching the ScanWatch Horizon, Withings may think of throwing the Withings scanwatch Horizon 2 TRONG 2024. The wearable is a hybrid watch that may come circular with a 1.1-inch OLED screen and may be equipped with a heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ multisport, ECG, 10ATM chống thấm nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Withings scanwatch Horizon 2 Thông số kỹ thuật đầy đủ:
Cho đến nay! there are no rumors or information about the looks or technical features of the Withings ScanWatch Horizon 2. Tuy nhiên, we will put our full expectations and prediction of the Upcoming Horizon Watch 2.
| Thiết bị | ScanWatch Horizon 2 |
|---|---|
| Vật liệu trường hợp | thép không gỉ |
| Kích thước | 42*42*11.5mm |
| Cân nặng | 65g |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.1 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 126*294 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.3 |
| GPS | KHÔNG |
| NFC | KHÔNG |
| Micro | KHÔNG |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Theo dõi giấc ngủ | Đúng |
| không thấm nước | 10ATM không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 200mAh |
| Tuổi thọ pin | 30 ngày |
| Tên ứng dụng | héo |
| Dây đeo | Silicon, Thép, Da thú |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Giá và ngày phát hành?
Trong thực tế! there is no information about the price and the release date of the Withings ScanWatch Horizon 2. but we expect that Withings will release the Horizon 2 vào tháng Năm 2024 Ở phạm vi giá giữa $300 ĐẾN $350.
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra: Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024



