A couple of days after launching the Kieslect KR, Kieslect is back again and brought the Pro version called the Kieslect KR Pro. The wearable is a fitness tracker smartwatch that got a circular design with a 1.43-inch FHD AMOLED display and is equipped with several features including a heart rate monitor, Máy theo dõi oxy trong máu SPO2, 70 chế độ thể thao, IP68 Chống Thấm Nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of Xiaomi Kieslect KR Pro Smartwatch:

Just like the Kieslect KR, This new KR Pro watch comes in a circular shape that looks stylish, thời trang, và phù hợp cho nam và nữ.?Measuring 45.7¡Á45.7¡Á12.1mm and weighing about 50.7g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The Kieslect KR Pro smartwatch body is made out of metal while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! This Xiaomi Kieslect KR Pro smart watch has a 1.43inch FHD AMOLED touch screen that supports an always-on display and is created with a resolution of 466 x 466 pixel. This wearable is also packed with various watch faces and is available only in Black-Orange-Blue color.
Features of the KR Pro Smart Calling Smart Watch:

Kieslect KR Pro is an IP68 waterproof smartwatch, Bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. This fitness tracker also helps you control your sleep, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên. The Xiaomi Kieslsct KR Pro is equipped with a speaker and microphone that allows you to make calls directly via a smartwatch. Đồng hồ thông minh này cũng có thể theo dõi tới 70 các hoạt động thể thao bao gồm Chạy, Đạp xe, Bỏ qua, Cầu lông, Bóng bàn, Quần vợt, Alpinism, Đi bộ, Bóng rổ, Bóng đá, Bóng chày, Bóng chuyền, dế, Bóng bầu dục, Khúc côn cầu, Spinning Bike, gập bụng, Thể dục dụng cụ, Boating, Jumping JackVv. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu, Giám sát sức khỏe nữ, Hơi thở đào tạo, Thông báo, Đồng hồ báo thức, Thời tiết, màn trập, Bluetooth, vân vân. This fitness tracker has a 280mAh battery capacity with 2-5 ngày sử dụng bình thường và 13 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2022
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2022
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Kieslect KR Pro Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | KR Pro |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 45.7¡Á45.7¡Á12.1mm |
| Cân nặng | 50.7g |
| Màu sắc | Đen |
| Trưng bày | FHD AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.43 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 466 * 466 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Blood pxygen monitor | Đúng |
| Theo dõi giấc ngủ | Đúng |
| không thấm nước | IP68 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 280mAh |
| Sử dụng bình thường | 2-5 ngày |
| Tên ứng dụng | vinh quangFit |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế khá ngầu, AMOLED Screen with Always-on display, Gọi Bluetooth, 70 chế độ thể thao, 3 Các loại theo dõi sức khỏe, Built-in games
Nhược điểm: Không có GPS tích hợp
Giá cả và tính sẵn có?
Xiaomi Kieslect KR Pro smartwatch is available right now only at Aliexpress. Kiểm tra giá
Bạn cũng có thể thích kiểm tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






