KOM4 là một trong những phiên bản mới nhất 2022 4Đồng hồ thông minh G có sẵn trên thị trường với mức giá hợp lý. Đây là điện thoại đồng hồ thông minh Android có hình tròn với 1.43 màn hình IPS inch và được trang bị một số tính năng bao gồm cả chip kép, 4RAM GB+ROM 64GB, Máy ảnh kép, Wifi, GPS, Nhiều chế độ thể thao, và chạy Android 9.1 hệ điều hành. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Đồng hồ thông minh KOM4 4G LTE:

Như bạn thấy trong bức ảnh trên! Đồng hồ thông minh KOM4 mới có hình tròn trông rất phong cách, đẳng cấp, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 50,7 * 50 * 16,7mm và nặng 70g. Ở phía bên phải của màn hình! bạn sẽ tìm thấy hai nút vật lý để bật / tắt đồng hồ và giữa chúng là một camera bên trong khi camera 5MP còn lại được nhúng ở trên cùng. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh KOM4 được làm bằng nhựa PC+ABS trong khi dây đeo có sẵn bằng silicone, da thú, và thép. Về màn hình hiển thị! KOM 4 Đồng hồ Android có màn hình IPS toàn màn hình 1,43 inch được tạo bằng 400*400 độ phân giải pixel. Thiết bị đeo này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và chỉ có màu đen và nâu.
KOM 4 4Tính năng của đồng hồ thông minh G:

KOM4 là đồng hồ thông minh hệ thống kép được trang bị hai CPU độc lập, Nó có thể được sử dụng như một công cụ chung?đồng hồ thông minh độc lập?với màn hình ở độ sáng tối đa, Hỗ trợ cho các cử chỉ cảm ứng và ứng dụng có thể được tải xuống từ cửa hàng chơi, hoặc như một người theo dõi thể dục đơn giản với độ sáng ở mức tối thiểu, Chạm vào vô hiệu hóa và thông tin cơ bản về hoạt động thể chất của chúng tôi.
Ngoài các tính năng nêu trên, KOM4 này là một chiếc đồng hồ thông minh độc lập có thể thực hiện cuộc gọi mà không cần điện thoại. Hỗ trợ kết nối WiFi và 4G LTE, GPS/GLONASS cũng như Bluetooth. Thiết bị đeo này cũng có thể theo dõi một số chế độ thể thao bao gồm Chạy ngoài trời, đi dạo ngoài trời, chạy trong nhà, cầu lông, bóng rổ, bóng bàn, đạp xe, vân vân. Các tính năng bổ sung là máy đo nhịp tim, máy đo oxy trong máu, Kiểm soát truy cập NFC, máy đo bàn chân, thời tiết, thanh toán ngoại tuyến, và nhiều hơn nữa. Đồng hồ thông minh này cũng có dung lượng pin 720mAh với 1-2 ngày sử dụng bình thường và 3 Ngày của thời gian chờ.
BẠN CŨNG CÓ THỂ THÍCH:?
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới 2023
- 12 Đồng hồ thông minh tốt nhất của Trung Quốc 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với ?Máy ảnh HD
Thông số kỹ thuật đầy đủ của đồng hồ thông minh KOM4:
| Thiết bị | COM4 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 50.7*50*16.7mm |
| Cân nặng | 70g |
| Thẻ sim | Thẻ Nano-SIM |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.43inch |
| Độ phân giải màn hình | 400*400 pixel |
| Hệ điều hành | Android 9.1 hệ điều hành |
| ĐẬP | 4GB |
| ROM | 64GB |
| Camera | 5Camera kép MP |
| Nhiệt kế | KHÔNG |
| Kiểm soát truy cập NFC | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Loa | Đúng |
| không thấm nước | IP67 Chống Thấm Nước |
| GPS+Bluetooth | Đúng |
| Kết nối | 4G+wifi |
| Dây đeo | Silicon |
| Dung lượng pin | 1000 mAh |
| Thời gian chờ | 1-3 ngày |
| Giá | $$ Giá dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế thời trang, Hệ thống kép, 4GB+64GB, Nhiều chế độ thể thao, Wifi, GPS, 5Camera phụ MP, Android 9.1 hệ điều hành
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Đồng hồ thông minh KOM4 LTE 4G hiện chỉ có trên Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Thích:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



