KT65 là một sản phẩm mới khác 2022 Smartwatch có thể theo dõi các hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe theo thời gian thực. Đây là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có thiết kế hình vuông với màn hình IPS 1,92 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ đa thể thao, IP67 không thấm nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Đồng hồ thông minh KT65:

Như bạn thấy trong bức ảnh trên, Đồng hồ KT65 mới này có dạng hình vuông trông rất phong cách, Thể thao, và tương tự như COLMI C61.?Kích thước 43*36*10mm và nặng khoảng 42g. Có một nút vật lý ở phía bên phải của bảng điều khiển. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị nhận được một cấu hình điển hình ¨c Đây là những tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh KT65 được làm bằng hợp kim kẽm với nhựa PC trong khi dây đeo có sẵn bằng silicone và thép. Về màn hình hiển thị! KT này 65 đồng hồ thông minh sử dụng màn hình cảm ứng IPS 1,92 inch được làm cong bằng kính 3D và được tạo với độ phân giải 240 x 280 pixel. Điều này có thể đeo cũng được đóng gói với nhiều mặt đồng hồ và có sẵn màu đen, hồng, và màu bạc.
Đặc điểm của KT 65 Đồng hồ thông minh:

KT65 là đồng hồ thông minh chống nước IP67, Bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Đồng hồ thông minh này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ thông minh KT65 này được trang bị loa và micro cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu, Nhiều chế độ thể thao, theo dõi sức khỏe phụ nữ, Nhắc nhở ít vận động, Gọi và tin nhắn nhắc nhở, Bluetooth 5.0, và nhiều hơn nữa. Đồng hồ thông minh này có dung lượng pin 230mAh với 5-7 ngày sử dụng bình thường và 15 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2022
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2022
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Thông số kỹ thuật đầy đủ của đồng hồ thông minh KT65:
| Thiết bị | KT 65 |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 43*36*10mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Hồng, Bạc |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.92 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 240 x 280 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 230mAh |
| Sử dụng bình thường | 5-7 ngày |
| Tên ứng dụng | FitCloudPro |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của Theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, 1.92 màn hình lớn inch, Gọi Bluetooth, 4 Các loại theo dõi sức khỏe, Nhiều chế độ thể thao, Giá rẻ
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính khả dụng?
Đồng hồ thông minh KT65 hiện chỉ có trên Aliexpress và TomTop với nhiều mức giá khác nhau. Bạn có thể chọn mức giá tốt nhất cho mình!
Kiểm tra giá trên TomTop
Kiểm tra giá trên Aliexpress
Bạn cũng có thể thích kiểm tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2022



