LEMFO F22 là một chiếc đồng hồ thông minh giá rẻ khác hiện có trên thị trường. đó là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có khả năng chống nước IP67, 9 Chế độ thể thao, màn hình lớn, và chi phí ít hơn $25. Nhân tiện! mặc dù tên của nó là LEMFO F22 và có sẵn trong cửa hàng LEMFO chính thức, nhưng nó không được sản xuất bởi các nhà sản xuất LEMFO. Vì thế, hãy chuyển sang chi tiết đầy đủ.
Thiết kế của LEMFO F22?

Đồng hồ thông minh F22 mới có hình vuông tương tự như apple watch và Ticwris GTS. Thân hình thon gọn, gầy, và đầy màu sắc khiến nó trở nên phong cách hơn, thời trang, và phù hợp cho nam và nữ. Kích thước 43,25*35,25*9,4mm và nặng khoảng 34,g. Về màn hình hiển thị, Đồng hồ F22 mới này có màn hình cảm ứng TFT lớn 1,4 inch được làm cong bằng kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 240 x 240 pixel. Màn hình lớn này hiển thị nhiều nội dung hơn và giúp đồng hồ trở nên trang nhã hơn khi bạn thiết lập kiểu mặt đồng hồ.
Tính năng của đồng hồ thông minh F22?

LEMFO F22 mới này là đồng hồ thông minh chống nước IP67, bạn có thể đeo nó khi rửa tay hoặc vào những ngày mưa hoặc thậm chí khi đi bơi. Thiết bị có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày. Thiết bị cũng hỗ trợ 9 chế độ thể thao bao gồm đi bộ, đang chạy, đạp xe, cầu lông .. vv. Các tính năng bổ sung là Theo dõi oxy trong máu và Huyết áp, Bluetooth 4.2, và nhiều hơn nữa. Thiết bị này cũng có một 210 pin mah với 14 Ngày của thời gian chờ.
Bạn cũng sẽ thích:
10 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
9 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Thông số kỹ thuật đầy đủ của đồng hồ thông minh LEMFO F22:
| Thiết bị | Đồng hồ thông minh F22 |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 43.25*35.25*9.4mm |
| Cân nặng | 34g |
| Màu sắc | 4 màu sắc |
| Trưng bày | LCD LCD |
| Kích thước màn hình | 1.4 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 240 x 240 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến | Cảm biến nhịp tim, G cảm biến |
| Bluetooth | V4.2 |
| GPS | N0 |
| NFC | KHÔNG |
| ECG | KHÔNG |
| Chế độ đa thể thao | 9 Chế độ thể thao |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 210 mAh |
| Thời gian chờ | 14 ngày |
| Tên ứng dụng | Ứng dụng Wearfit2.0 |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của đồng hồ Lemfo F22?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, Màn hình lớn, 4 các loại theo dõi sức khỏe, Dây đeo có thể tháo rời, 9 chế độ thể thao, Giá rẻ
Nhược điểm: Nó không theo dõi nhiệt độ cơ thể
Giá cả và tính sẵn có?
Đồng hồ thông minh F22 mới có sẵn trên Aliexpress và Gearbest với nhiều mức giá khác nhau. Bạn có thể chọn mức giá tốt nhất cho mình.
Kiểm tra giá trên Aliexpress
Xem Giá trên GearBest



