Two months after launching the Lokmat APPLLP 5, LOKMAT is back again and brought us a new 4G smartwatch with more features called Lokmat APPLLP 4 Pro. The wearable is an Android smartwatch phone that got a circular design with a 1.6inch IPS screen and is equipped with Dual CPUs, 128Phòng GB, 6GB RAM, a dual camera, và chạy Android mới nhất 11 hệ điều hành. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ.
Thiết kế của Lokmat Appllp 4 Đồng hồ thông minh Pro 4G:

Như bạn thấy trong hình trên. This new Lokmat Appllp 4 Pro smartwatch come in a circular shape that looks stylish, đẳng cấp, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Đo lường 51.5*51.5*15.8 mm and weighing about 75g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt sau của thiết bị nhận được cấu hình điển hình ¨C đây là các điểm tiếp xúc từ tính để sạc, đầu vào thẻ sim,? và cảm biến nhịp tim.
Ứng dụng Lokmat 4 Pro body is made out of zinc alloy with a ceramic bezel while the strap is removable and available in TPU and leather. There is an 8MP camera on the right side and a 2MP on the top, thuận tiện cho các cuộc gọi video và xác minh Face ID. Về màn hình hiển thị! Lokmat Applp 4 Pro smartwatch has a 1.6-inch IPS Full round Display created with a resolution of 400 x 400 pixel và hỗ trợ chức năng mở khóa bằng khuôn mặt. This smartwatch is also packed with a variety of watch faces and is available in black and brown colors.
Tính năng của Appllp 4 Đồng hồ chuyên nghiệp:

Lokmat Applp 4 Pro là đồng hồ thông minh hệ thống kép được trang bị hai CPU độc lập, T310+PAR2822. Nó có thể được sử dụng như một công cụ chung?đồng hồ thông minh độc lập với màn hình ở độ sáng tối đa, Hỗ trợ cho các cử chỉ cảm ứng và ứng dụng có thể được tải xuống từ cửa hàng chơi, hoặc như một người theo dõi thể dục đơn giản với độ sáng ở mức tối thiểu, Chạm vào vô hiệu hóa và thông tin cơ bản về hoạt động thể chất của chúng tôi. It is equipped with 6GB of DDR4 RAM and 128 GB bộ nhớ trong, it makes Appllp 4 Pro smartwatch work better, cho phép đa nhiệm, cải thiện hiệu suất, và chạy trơn tru. Ngoài ra, bạn có thể tải xuống tất cả các ứng dụng yêu thích của mình có thể chạy trên Android.
Lokmat Applp 4 Pro is a đồng hồ thông minh độc lập có thể thực hiện cuộc gọi mà không cần điện thoại. hỗ trợ WIFI, 4Kết nối G LTE, GPS/GLONASS cũng như Bluetooth. Ngoài ra điều này! This Android watch is packed with other useful features including a heart rate monitor, máy đo bàn chân, chế độ đa thể thao, thời tiết, và nhiều hơn nữa. Đồng hồ thông minh cũng được trang bị một 900 Dung lượng pin mAh có hỗ trợ sạc dự phòng không dây.
BẠN CŨNG CÓ THỂ THÍCH:?
- 9 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới 2022
- 12 Đồng hồ thông minh tốt nhất của Trung Quốc 2022
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với ?Máy ảnh HD
Lokmat Applp 4 Thông số đầy đủ của Đồng hồ thông minh Pro:
| Thiết bị | Lokmat Appllp 4Pro |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 51.5*51.5*15.5mm |
| Cân nặng | 75g |
| Thẻ sim | Thẻ Nano-SIM |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.6inch |
| Độ phân giải màn hình | 400*400 pixel |
| Hệ điều hành | Android 11 hệ điều hành |
| ĐẬP | 6GB DDR4 |
| ROM | 128GB |
| Camera | 8MP+2MP |
| CPU | T310+PAR2822 |
| NFC | KHÔNG |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| ID mặt | Đúng |
| Specker | Đúng |
| không thấm nước | IP67 |
| GPS+Bluetooth | Đúng |
| Kết nối | 4G+wifi |
| Dây đeo | TPU & Da thú |
| Dung lượng pin | 900 mAh +900 sạc dự phòng mAh |
| Sử dụng bình thường | 1-3 ngày |
| Giá | $$ Giá dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế thời trang, Đồng hồ thông minh hệ thống kép, Máy ảnh Daul, Android 11 hệ điều hành, 6RAM DDR4 GB, 128Phòng GB, Nhiều mặt đồng hồ
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Lokmat Applp 4 Đồng hồ thông minh Pro hiện chỉ có trên Aliexpress, TomTop, and Banggood at different prices. Bạn có thể chọn mức giá tốt nhất cho mình!
Kiểm tra giá trên Aliexpress
Kiểm tra giá trên Banggood
Xem giá trên TomTop
Bạn cũng có thể thích kiểm tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



