A few days after launching the North Edge NHC, NORTH EDGE is back again and brought us a new smartwatch called North Edge NL54. The wearable is a sporty smartwatch that comes in a square shape with a 1.83-inch IPS screen and is equipped with several features including a Heart rate monitor, Máy theo dõi oxy trong máu SPO2, 100 Chế độ thể thao, IP67 không thấm nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of North Edge NL54 Smartwatch:

Như bạn thấy trong hình trên, This new North Edge NL54 smartwatch got a square design that looks stylish, Thể thao, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 44*37*11mm và nặng khoảng 50g. There is one physical button on the right side and two on the lift side of the case, Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The North Edge NL54 smartwatch body is made out of zinc with Pc plastic while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! This NL54 smart watch uses a 1.83-inch touch retina screen curved with 2.5D glass and created with a resolution of 240 x 280 pixel. This wearable is also packed with various watch faces and is available in black, xám, màu xanh lá, và màu hồng.
Features of the NL54 Smart Watch:

North Edge NL54 is an IP67 waterproof smartwatch, Bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Đồng hồ thông minh này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên! This North Edge NL54 can track up to 100 hoạt động thể thao bao gồm cả chạy, đi bộ, leo núi, đạp xe, bóng rổ, bóng đá, quần vợt, cầu lông, aerobics, nhảy dây…vân vân. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu, Máy đo huyết áp, Cuộc gọi bluetooth,? Calls or messages reminders, báo thức, Đồng hồ bấm giờ, tìm điện thoại, Và như vậy. Điều này có thể đeo được có một 230 dung lượng pin MAH với 2-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2022
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2022
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
North Edge NL54 Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | NL54 |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 44*37*11mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Hồng, Màu xanh lá, Xám |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.83 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 240 x 280 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | KHÔNG |
| NFC | KHÔNG |
| Gọi Bluetooth | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 230 mAh |
| Thời gian chờ | 2-5 ngày |
| Tên ứng dụng |
HƠI ĐIÊN |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế khá ngầu, 1.83-màn hình lớn inch,? Cuộc gọi bluetooth, 4 Các loại theo dõi sức khỏe, 100 Chế độ thể thao
Nhược điểm: Not suitable for Swimming
Giá cả và tính sẵn có?
North Edge NL54 smartwatch will be available soon on Aliexpress at a price range between $25 ĐẾN $30. Nhận nó ở đây
Bạn cũng có thể thích kiểm tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2022






