Sau hai tháng ra mắt Tấn công Lokmat 3 đồng hồ thông minh, LOKMAT đã trở lại và mang đến cho chúng ta một chiếc đồng hồ thông minh thương hiệu mới có tên Đại dương Lokmat 2. Thiết bị đeo này là chiếc đồng hồ thông minh thể thao có thiết kế hình vuông độc đáo và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo huyết áp và oxy, Chế độ nhiều môn thể thao, và hơn thế nữa. Vì vậy, hãy để nhảy đến chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Lokmat Ocean 2 Đồng hồ thông minh:

Như bạn thấy trong hình trên, Đại dương mới này 2 đồng hồ thông minh có hình vuông trông độc đáo, phong cách, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ.?Kích thước 39*38.5*11.5mm và nặng khoảng 33g. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân máy đeo được làm từ nhựa Pc với chất liệu ABS trong khi dây đeo có sẵn bằng silicone. Về màn hình hiển thị! Đại dương Lokmat này 2 có một 0.96 Màn hình cảm ứng IPS inch được tạo ra với độ phân giải 128*64 pixel. Điều này có thể đeo cũng được đóng gói với nhiều mặt đồng hồ và có sẵn màu đen, màu xanh lá, và màu cam.
Đặc điểm của Đại dương 2 Đồng hồ thông minh:

ĐẠI DƯƠNG LOKMAT 2 là một chiếc đồng hồ thông minh chống nước Life, có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Thiết bị có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp cho phép chúng ta kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đại dương này 2 đồng hồ có thể tải lên đến 6 chế độ thể thao bao gồm chạy, đạp xe, cầu lông, bỏ qua, quần vợt, và bóng bàn. Các tính năng bổ sung là máy đo huyết áp, Máy theo dõi oxy trong máu, Chống mệt mỏi, Gọi và Nhắc lại tin nhắn, Chống mất, hẹn giờ, Đồng hồ bấm giờ, Bluetooth¡etc. Thiết bị đeo được trang bị một 100 dung lượng pin MAH với 5 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2022
- 9 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2022
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Đại dương LOKMAT 2 Thông số kỹ thuật đầy đủ của đồng hồ thông minh:
| Thiết bị | Đại dương 2 |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 39*38.5*11.5mm |
| Cân nặng | 33g |
| Màu sắc | Đen, Quả cam, Màu xanh lá |
| Trưng bày | TFT |
| Kích thước màn hình | 0.91 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 128*64 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V4.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | KHÔNG |
| Micro | KHÔNG |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | cuộc sống không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 100 mAh |
| Thời gian chờ | 5 ngày |
| Tên ứng dụng | Aiwear |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật:
Ưu điểm: Thiết kế độc đáo, Chế độ nhiều môn thể thao, 4 các loại theo dõi sức khỏe, Giá rất rẻ
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Đại dương LOKMAT 2 smartwatch có sẵn ngay bây giờ chỉ trên AliExpress và Banggood với giá khác nhau. Bạn có thể chọn?Giá tốt nhất?cho bạn.
Kiểm tra giá trên Aliexpress
Kiểm tra giá trên Banggood
Bạn cũng có thể thích kiểm tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






