S70 Max là một sản phẩm mới khác 2024 đồng hồ thông minh có thể theo dõi hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe theo thời gian thực. Đây là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có hình tròn với màn hình TFT 1,62 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ thể thao Mulri, La bàn, IP68 Chống Thấm Nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Đồng hồ thông minh S70 Max:

Như bạn thấy trong hình trên, Đồng hồ S70 Max mới này có thiết kế hình tròn trông rất phong cách, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ.?Kích thước 51*51*14mm và nặng khoảng 55g. Có hai nút vật lý ở bên phải và ba nút ở bên trái của vỏ. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh S70 Max được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo có sẵn bằng silicone và thép. Về màn hình hiển thị! Đồng hồ thông minh S70Max này có màn hình cảm ứng IPS 1,62 inch cong bằng kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 480 x 480 pixel. Việc đeo này cũng được đóng gói với nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có sẵn màu đen và bạc.
Tính năng của Đồng hồ thông minh S70Max:![]()

S70Max là đồng hồ thông minh chống nước IP68, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Đồng hồ này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp, cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ thông minh S70Max này có loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu, Máy đo huyết áp, Nhiều chế độ thể thao, La bàn, đèn pin LED, Kiểm soát truy cập NFC, Một lời nhắc nhở ít vận động, Một điện thoại tìm thấy, Và như vậy. Điều này có thể đeo được có một 420 dung lượng pin MAH với 3-5 ngày sử dụng bình thường và 10 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2024
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2024
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Thông số kỹ thuật đầy đủ của Đồng hồ thông minh S70 Max:
| Thiết bị | đồng hồ S70Max |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 51*51*14mm |
| Cân nặng | 55g |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.62 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 480 x 480 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| NFC | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 420 mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-5 ngày |
| Tên ứng dụng | HDFit Pro |
| Dây đeo | Silicon, Thép |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế trang nhã, 1.62 Màn hình lớn, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Nhiều chế độ thể thao, Đèn pin LED
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Đồng hồ thông minh S70 Max hiện chỉ có sẵn trên Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024



