LinWear S82 Ultra là một cái mới khác 2022 Apple Watch Ultra clone available out in the market at an affordable price. Đây là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có thiết kế hình vuông với màn hình IPS lớn 1,99 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ multisport, IP68 không thấm nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of LinWear S82 Ultra SmartWatch:

Như bạn thấy trong hình trên, this new S82 Ultra watch comes in a square shape that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 49*44*13mm và nặng khoảng 50g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The S82 Ultra smartwatch body is made of zinc alloy while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! This S82Ultra smart watch uses a 1.99-inch Large IPS touchscreen that supports an always-on display and is created with a resolution of 368*448 pixel. Đồng hồ thông minh này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có sẵn màu đen và cam.
Đọc thêm:?5 Bản sao siêu tốt nhất của Apple Watch
Features of S82Ultra Smart Watch:

S82 Ultra is an IP68 waterproof smartwatch, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Đồng hồ thông minh có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Bản sao Apple Watch Ultra này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This S82 Ultra smart watch is equipped with a speaker and microphone that allows you to make calls directly via a smartwatch. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi huyết áp theo dõi oxy máu, Nhắc nhở ít vận động, Chế độ nhiều môn thể thao, Alipay Thanh toán ngoại tuyến, Thời tiết, Tìm điện thoại, Bluetooth, Và như vậy. This Apple Watch ultra clone is equipped with a 280 dung lượng pin MAH với 2-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2022
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2022
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
S82 Ultra Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | S828Ultra |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 49*44*13mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Quả cam, Đen |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.99 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 368*448 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 Chống Thấm Nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 280 mAh |
| Sử dụng bình thường | 2-5 ngày |
| Tên ứng dụng | – |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, 1.99-inchMàn hình lớn, Luôn luôn được hiển thị, Gọi Bluetooth, 4 Các loại theo dõi sức khỏe, Chế độ đa thể thao
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
The S82 Ultra smart watch is available right now only at Alibaba and Aliexprrss.
Kiểm tra giá trên Alibaba
Kiểm tra giá trên Aliexpress
Bạn cũng có thể thích kiểm tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2022






