T8 Pro là một sản phẩm mới khác 2023 đồng hồ thông minh có thể theo dõi hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe theo thời gian thực. Đây là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có hình vuông với màn hình IPS 2,01 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, Nhiều chế độ thể thao, IP67 không thấm nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Đồng hồ thông minh T8 Pro:

Như bạn thấy trong bức ảnh trên, Đồng hồ T8 Pro mới này có thiết kế hình vuông trông rất phong cách, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 49*44*13mm và nặng khoảng 50g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của bảng điều khiển. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị nhận được một cấu hình điển hình ¨c Đây là những tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh T8Pro được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo có sẵn bằng silicone. Về màn hình hiển thị! Đồng hồ thông minh T8 Pro này có màn hình cảm ứng TFT lớn 2,01 inch được uốn cong bằng kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 320 x 385 pixel. Đồng hồ thông minh này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và chỉ có màu đen, xám, và màu xanh lá cây.
Tính năng của Đồng hồ thông minh T8Pro:

T8 Pro là đồng hồ thông minh chống nước IP67, có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Thiết bị này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp, cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ thông minh T8 Pro này có loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Tính năng bổ sung là máy đo huyết áp, Máy đo oxy trong máu SPO2, Nhiều chế độ thể thao, Nhắc nhở ít vận động, và nhiều hơn nữa. Tiện ích này có dung lượng pin 220mAh với 3-5 ngày sử dụng bình thường và 10 Ngày của thời gian chờ.
Bạn cũng có thể thích những điều sau đây:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Thông số kỹ thuật đầy đủ của Đồng hồ thông minh T8 Pro:
| Thiết bị | T8 Pro |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 49*44*13mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Xám, Màu xanh lá |
| Trưng bày | TFT |
| Kích thước màn hình | 2.01 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 320x 385 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | Đúng |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 220mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-5 ngày |
| Tên ứng dụng | – |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, 2.01-màn hình lớn inch, Gọi Bluetooth, Nhiều chế độ thể thao, Nhiều loại theo dõi sức khỏe
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính khả dụng?
Đồng hồ thông minh T8 Pro hiện chỉ có trên Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



