Seven months after launching the Huawei Watch GT Cyber, Huawei có thể bắt đầu nghĩ đến việc ném Huawei Watch Cyber 2 TRONG 2024. The wearable is a fitness tracker watch that may come in a circular shape with a 1.43-inch AMOLED screen and may be equipped with several features including a heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, GPS, NFC, ECG, 5ATM chống thấm nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Huawei xem GT Cyber 2 Đồng hồ thông minh Thông số kỹ thuật đầy đủ:
Cho đến nay! there are no rumors or information about the looks or technical features of the Huawei Watch Cyber 2. Tuy nhiên, we will put our full expectations of the Upcoming Huawei Cyber Smartwatch.
| Thiết bị | Huawei Watch Cyber2 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 47*47*10.5mm |
| Cân nặng | 60g |
| Màu sắc | Bạc, Vàng, Đen |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.43 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 466 x 466 pixel |
| Hệ điều hành hệ điều hành | HARMONYOS 4.0 |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.3 |
| GPS | Đúng |
| NFC | Đúng |
| ví dụ | KHÔNG |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Theo dõi giấc ngủ | Đúng |
| không thấm nước | 5ATM |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 350 mAh |
| Cách sử dụng bình thường | 7 Ngày |
| Ứng dụng | Huawei sức khỏe |
| Dây đeo | Silicon, Da thú |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Giá và ngày phát hành?
Cho đến nay, there’s no information about the price and release date of the Huawei Watch Cyber 2, but we expect that Huawei will launch the Watch Cyber2 in February 2024 Ở phạm vi giá giữa $200 ĐẾN $250. Buy the Huawei Watch Cyber
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023




