ESTG TK12 là một trong những mới nhất 2023 Đồng hồ thông minh có thể theo dõi các hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe trong thời gian thực. Đây là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có hình vuông với màn hình IPS lớn 1,96 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu, ECG+PPG, Chế độ multisport, IP67 Chống Thấm Nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of TK12 Smartwatch:

Như bạn thấy trong bức ảnh trên, This new TK12 watch got a square design that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Measuring 47*39*12mm and weighing about 50g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của bảng điều khiển. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật chạy cũng như theo dõi ECG. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The TK12 smartwatch body is made of zinc alloy while the strap is available in silicone, da thú, và thép. Về màn hình hiển thị! TK này 12 smart watch has a 1.96-inch large TFT touchscreen curved with 2.5D glass and is created with a resolution of 320 x 386 pixel. Điều này có thể đeo cũng được đóng gói với nhiều mặt đồng hồ và có sẵn màu đen, màu đỏ, màu xanh da trời, và màu nâu.
Đặc điểm của TK 12 Đồng hồ thông minh:

TK12 is an IP67 life waterproof smartwatch, Bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This Xiaomi TK12 smartwatch has a speaker and microphone that allows you to make calls directly via a smartwatch. Các tính năng bổ sung là máy đo huyết áp, Máy đo oxy trong máu SPO2, Nhiều chế độ thể thao, ECG, Nhắc nhở ít vận động, Gọi và tin nhắn nhắc nhở, Bluetooth 5.0, và nhiều hơn nữa. Thiết bị đeo này có dung lượng pin 280mAh với 2-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
TK12 Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | TK12 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 47*39*12mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Màu đỏ, Màu xanh da trời, Da thú |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.96 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 320 x 386 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 280mAh |
| Sử dụng bình thường | 2-5 ngày |
| Tên ứng dụng | – |
| Dây đeo | Silicon, Thép |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, 1.96-inchMàn hình lớn, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Nhiều chế độ thể thao
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính khả dụng?
The TK12 smartwatch is currently available only on Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



