U9 Plus is one of the latest 2023 Apple Watch Ultra clones that supports Bluetooth calling and compass at a cheap price. It is a sporty smartwatch that comes in a square shape with a 2.2-inch large IPS screen and is equipped with several features including a heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ multisport, Kiểm soát truy cập NFC, IP68 không thấm nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of U9 Plus WatchOS 10 Đồng hồ thông minh:

Như bạn thấy trong hình trên, this new U9 Plus watch got a square design that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Đo 49*44*14,4mm và nặng khoảng 55g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The U9 Plus smartwatch body is made of zinc alloy while the strap is of silicone. Về màn hình hiển thị! This U9Plus smart watch has a 2.2-inch Large IPS touchscreen covered with 2.5D glass and is created with a resolution of 320*385 pixel. Đồng hồ thông minh này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có màu đen, xám, và màu cam.
Features of U9Plus Smart Watch:

U9 Plus is an IP68 waterproof smartwatch, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Tiện ích có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có máy đếm bước chân và cho phép chúng ta quản lý và ước tính lượng calo đốt cháy trong ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This U9 Plus smartwatch has a speaker and microphone that allows you to make calls directly via a smartwatch. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi huyết áp oxy máu spo2, Nhắc nhở ít vận động, La bàn, Kiểm soát truy cập NFC, Nhiều chế độ thể thao, Alipay Thanh toán ngoại tuyến, Thời tiết, Tìm điện thoại, Bluetooth, Và như vậy. Điều này có thể đeo được có một 450 dung lượng pin MAH với 3-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
U9 Plus Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | U9Plus |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 49*44*14.4mm |
| Cân nặng | 55g |
| Màu sắc | Đen, Quả cam, Xám |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 2.2 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 320*385 |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.1& V3.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 Chống Thấm Nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 450 mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-5 ngày |
| Tên ứng dụng | – |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, 2.2-inch Màn hình IPS lớn, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Chế độ đa thể thao, La bàn
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
The U9 Plus smartwatch is currently available only on Aliexpres. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






