Valdus VD36 Pro là một sản phẩm mới khác 2024 đồng hồ thông minh có thể theo dõi hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe theo thời gian thực. Nó là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao đi kèm với màn hình AMOLED lớn 1,43 inch và được trang bị một số tính năng bao gồm cả màn hình nhịp tim, Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ đa thể thao, La bàn, 1ATM chống thấm nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Đồng hồ thông minh bền chắc VD36 Pro:

Như bạn thấy trong hình trên, Đồng hồ VD36 Pro mới này có thiết kế hình tròn trông rất phong cách, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 55,3 * 55,3 * 13mm và nặng khoảng 55g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của bảng điều khiển và giữa chúng có đèn pin LED. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh VD36 Pro được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo bằng silicone. Về màn hình hiển thị! Đồng hồ thông minh VD36Pro này có màn hình cảm ứng AMOLED lớn 1,43 inch được làm cong bằng kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 466 x 466 pixel. Thiết bị này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và chỉ có màu đen và cam.
Đặc điểm của VD 36 Pro Smart Watch:

VD36 Pro là đồng hồ thông minh chống nước 1ATM, Bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Đồng hồ này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp, cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ thông minh VD36Pro này có loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu SPO2, Máy đo huyết áp, Nhiều chế độ thể thao, Đèn pin LED, Máy đo độ cao, La bàn, Nhắc nhở ít vận động, Gọi và tin nhắn nhắc nhở, Bluetooth 5.2, và nhiều hơn nữa. Thiết bị đeo này có dung lượng pin 450mAh với 5-7 ngày sử dụng bình thường và 60 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2024
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2024
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Thông số kỹ thuật đầy đủ của Đồng hồ thông minh VD36 Pro:
| Thiết bị | Đồng hồ VD36Pro |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 53*53*13mm |
| Cân nặng | 55g |
| Màu sắc | Đen, Quả cam |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.43 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 466 x 466 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | 1ATM không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 450 mAh |
| Sử dụng bình thường | 7-10 ngày |
| Tên ứng dụng | HƠI ĐIÊN |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế chắc chắn, Màn hình AMOLED, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Nhiều chế độ thể thao, Đèn pin LED
Nhược điểm: Không có GPS tích hợp
Giá cả và tính khả dụng?
Đồng hồ thông minh VD36 Pro sẽ sớm có mặt trên Aliexpress với mức giá từ $30 ĐẾN $40. Nhận nó ở đây
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024



