IWO W58 là một cái mới khác 2022 Sê -ri Apple Watch 8 bản sao hỗ trợ kiểm soát truy cập NFC và gọi Bluetooth ở mức giá bình dân. It is a sporty smartwatch that got a square design with a 2.13-inch large IPS screen and is equipped with several features including a heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, Máy đo huyết áp, Chế độ multisport, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of IWO W58 SmartWatch:

Như bạn thấy trong hình trên, this new W58 Watch got a square design that looks stylish, thời trang, Và tương tự như loạt Apple Watch 8. Đo 45*38*10,7mm và nặng khoảng 50g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The W58 smartwatch body is made of zinc alloy while the strap is available in silicone and metal. Về màn hình hiển thị! This IWO W 58 smart watch uses a 2.13-inch Large IPS touch screen curved with 2.5D glass and is created with a resolution of 428*518 pixel. Dòng Apple Watch này 8 bản sao cũng được đóng gói với hơn 500 đồng hồ mặt và có sẵn màu đen, hồng, và màu bạc.
Features of W58 Smart Watch:

W58 is an IP68 waterproof smartwatch, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Đồng hồ Apple này 8 bản sao cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ của mình, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This W58 smartwatch is equipped with a speaker and microphone that allows you to make calls directly via a smartwatch. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi huyết áp theo dõi oxy máu, Blood sugar monitor, Nhắc nhở ít vận động, Nhiều chế độ thể thao, Kiểm soát truy cập NFC, Thời tiết, Tìm điện thoại, Bluetooth, Và như vậy. This W58 watch is equipped with a 380 dung lượng pin MAH với 2-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2022
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
W58 Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | W58 |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 45*38*10.7mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Hồng |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 2.13 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 428*518 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 & 3.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 Chống Thấm Nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 380 mAh |
| Sử dụng bình thường | 2-5 ngày |
| Tên ứng dụng | Wearfit Pro |
| Dây đeo | Silicon, Kim loại |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, 2.13-inchMàn hình lớn, Gọi Bluetooth, 5 Các loại theo dõi sức khỏe, Chế độ đa thể thao, Kiểm soát truy cập NFC
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
The W58 smartwatch is available right now only on Aliexpress. Kiểm tra giá
Bạn cũng có thể thích kiểm tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2022



