A few days after launching the ZD8 Ultra Max Plus, Zordai is back again and brought us a new smartwatch called ZD8 Ultra Pro. The wearable is an Apple Watch Ultra Copy that comes in a square shape with a 2.2-inch large IPS screen and is equipped with several features including a heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, Máy đo huyết áp, Chế độ multisport, IP68 không thấm nước, and supports Type-C wireless charger. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of Zordai ZD8 Ultra Pro SmartWatch:

Như bạn thấy trong hình trên, this new Zordai ZD8 Ultra Pro Watch comes in a square design that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Đo 49*44*14,4mm và nặng khoảng 55g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The ZD8 Ultra Pro smart watch body is made of zinc alloy while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! ZD này 8 Ultra Pro smart watch uses a 2.2-inch Large IPS touch screen covered with 2.5D glass and is created with a resolution of 520*585 pixel. Tiện ích này cũng được tích hợp nhiều hơn 500 đồng hồ mặt và có sẵn màu đen, quả cam, màu nâu, và màu bạc.
Kiểm tra thêm: 10 Apple Watch tốt nhất (Sao chép) 2023
Đặc điểm của ZD 8 Ultra Pro Smart Watch:

Zordai ZD8 Ultra Pro is an IP68 waterproof smartwatch, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp, cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This ZD8 Ultra Pro smartwatch has a speaker and microphone that allows you to make calls directly via a smartwatch. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi huyết áp oxy máu, ECG, La bàn, Nhắc nhở ít vận động, Nhiều chế độ thể thao, Alipay Thanh toán ngoại tuyến, Thời tiết, Tìm điện thoại, Bluetooth, Và như vậy. Chiếc Apple Watch Ultra Clone này có 420 dung lượng pin MAH với 3-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
ZD8 Ultra Pro Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | ZD 8 Ultra Pro |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 49*44*14.4mm |
| Cân nặng | 55g |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Quả cam, Màu nâu |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 2.2 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 520*585 |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 Chống Thấm Nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 420 mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-5 ngày |
| Tên ứng dụng | LỘNG LẪY |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế khá ngầu, 2.2-inchMàn hình lớn, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Chế độ đa thể thao, Type-C wireless charger
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
The ZD8 Ultra Pro smartwatch is currently available only on Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



