Lemuli Akak56 là một trong những mới nhất 2023 Đồng hồ thông minh có thể theo dõi các hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe trong thời gian thực. Đây là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có hình tròn với màn hình IPS lớn 1,43 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, 110 chế độ thể thao, IP68 không thấm nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Đồng hồ thông minh AK56:

Như bạn thấy trong bức ảnh trên, Đồng hồ AK56 mới này có hình vuông trông rất phong cách, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 47*47*13mm và nặng khoảng 50g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của bảng điều khiển. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh Lemfo AK56 được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo bằng silicone, thép, và kim loại. Về màn hình hiển thị! AK này 56 đồng hồ thông minh có màn hình cảm ứng IPS 1,43 inch được làm cong bằng kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 360 x 360 pixel. This wearable is also packed with various watch faces and is available in black, quả cam, bạc, và màu xám.
Đặc điểm của AK 56 Đồng hồ thông minh:

AK56 là đồng hồ thông minh chống nước IP67, Bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Thiết bị này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp, cho phép chúng tôi quản lý và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ thông minh AK56 này có loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy đo huyết áp, Máy đo oxy trong máu SPO2, 110 Chế độ thể thao, Nhắc nhở ít vận động, Gọi và tin nhắn nhắc nhở, Bluetooth 5.1, Và như vậy. Thiết bị đeo này có dung lượng pin 400mAh với 3-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Bạn cũng có thể thích những điều sau đây:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Thông số kỹ thuật đầy đủ của đồng hồ thông minh AK56:
| Thiết bị | VÀ 56 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 47*47*13mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Quả cam, Xám, Bạc |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.43 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 360x 360 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.1 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | 110 chế độ thể thao |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 400mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-5 ngày |
| Tên ứng dụng | – |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế trang nhã, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, +110 Chế độ thể thao, Nhiều mặt đồng hồ
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính khả dụng?
Đồng hồ thông minh AK56 hiện chỉ có trên Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



