Vwar DW99 Ultra is another new 2024 Apple Watch Ultra 2 clone that supports a SIM card at a reasonable price. It is an Android smartwatch phone that comes square with a 2.04-inch large AMOLED screen and is equipped with several features including a heart rate monitor, Chế độ multisport, 4GB RAM, 64Phòng GB, Wifi, 4Camera MP, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of Vwar DW99 Ultra SmartWatch:

Như bạn thấy trong hình trên, this new DW99 Ultra watch got a square design that looks stylish, thời trang, và tương tự như Apple Watch Ultra 2. Measuring 49*44*15mm and weighing about 55g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Mặt sau của thiết bị có cấu hình điển hình – có các điểm tiếp xúc từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The DW99 Ultra smartwatch body is made of zinc alloy while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! DW này 99 Smart Watch có màn hình cảm ứng AMOLED lớn 2,04 inch được bao phủ bởi kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải của 448*558 pixel. Đồng hồ thông minh này cũng được đóng gói với nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có sẵn màu đen và màu cam.
Đặc điểm của DW 99 Ultra 4G Smart Watch:

DW99 Ultra is an IP67 waterproof smartwatch, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Thiết bị có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Đồng hồ này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This DW99 Ultra smartwatch is also equipped with 64GB/32GB/16GB ROM, 2RAM GB/4GB, và chạy Android 8.1 hệ điều hành. Các tính năng bổ sung là GPS, Wifi, thẻ SIM, Nhắc nhở ít vận động, Nhiều chế độ thể thao, Trợ lý giọng nói AI, Alipay Thanh toán ngoại tuyến, Thời tiết, Tìm điện thoại, Bluetooth, Và như vậy. Thiết bị đeo này cũng có 970 dung lượng pin lớn mAh với 1-3 ngày sử dụng pin.
DW99 Ultra 4G Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | DW99 Watch |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 49*44*15mm |
| Cân nặng | 55g |
| Màu sắc | Đen, Quả cam |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 2.04 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 448*558 |
| Hệ điều hành Os | Android 8.1 |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | Đúng |
| ĐẬP | 2GB/4GB |
| ROM | 16GB/32GB /64GB |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | – |
| Camera | 4MP |
| không thấm nước | IP67 Chống Thấm Nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 970mAh |
| Sử dụng bình thường | 1-3 ngày |
| Tên ứng dụng | – |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế trang nhã, Màn hình AMOLED lớn, 4RAM GB/ROM 64GB, Hỗ trợ thẻ Sim, Wifi, GPS
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội



