F57L là một cái mới khác 2023 đồng hồ thông minh có thể theo dõi hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe theo thời gian thực. Đây là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có hình vuông với màn hình IPS lớn 1,9 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, Theo dõi đường huyết, 50 chế độ thể thao, IP67 không thấm nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Đồng hồ thông minh F57L:

Như bạn thấy trong bức ảnh trên, Đồng hồ F57L mới này có hình vuông trông rất phong cách, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 41,7 * 35,4 * 11mm và nặng khoảng 36g. Có một nút vật lý ở phía bên phải của bảng điều khiển. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh F57L được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo bằng silicone, thép, và kim loại. Về màn hình hiển thị! Đồng hồ thông minh F57 L này có màn hình cảm ứng IPS 1,91 inch cong bằng kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 280 x 320 pixel. This wearable is also packed with various watch faces and is available in black, bạc, hồng, và màu vàng.
Tính năng của Đồng hồ thông minh F57 L:

F57L là đồng hồ thông minh chống nước IP67, Bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp, cho phép chúng tôi quản lý và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ thông minh F57L này có thể theo dõi tới 50 các loại hoạt động thể thao bao gồm đi bộ, đang chạy, đạp xe, leo núi, bóng đá, bóng rổ, cầu lông…vân vân. Các tính năng bổ sung là máy đo huyết áp, Máy đo oxy trong máu SPO2, Máy đo đường huyết, Nhiệt kế, Nhắc nhở ít vận động, Gọi và tin nhắn nhắc nhở, Bluetooth, Và như vậy. Thiết bị đeo này có dung lượng pin 260mAh với 3-7 ngày sử dụng bình thường và 15 Ngày của thời gian chờ.
Bạn cũng có thể thích những điều sau đây:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Thông số kỹ thuật đầy đủ của đồng hồ thông minh F57L:
| Thiết bị | F57 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 41.7*35.4*11mm |
| Cân nặng | 36g |
| Màu sắc | Đen, Vàng, Bạc, Hồng |
| Trưng bày | IPS LCD |
| Kích thước màn hình | 1.91 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 280x 320 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 260mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-7 ngày |
| Tên ứng dụng | Ban nhạc H |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, Màn hình lớn, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, +50 Chế độ thể thao, Giá rất rẻ
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính khả dụng?
Đồng hồ thông minh F57L hiện chỉ có trên Aliexpress với nhiều mức giá khác nhau. Bạn có thể chọn mức giá tốt nhất cho mình!
Kiểm tra giá 1
Kiểm tra giá 2
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



