H11 Siêu Plus là một trong những mới nhất 2023 Hàng nhái Apple Watch Ultra có mặt trên thị trường với mức giá phải chăng. Đây là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có hình vuông với màn hình IPS lớn 2,0 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, 173 chế độ thể thao, Kiểm soát truy cập NFC, IP68 không thấm nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Xem Đồng hồ thông minh H11 ultra Plus:

Như bạn thấy trong hình trên, Đồng hồ thông minh H11 Ultra Plus mới này có thiết kế hình vuông trông rất phong cách, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 49*43*13.8mm và nặng khoảng 50g. Có ba nút vật lý ở phía bên phải của trường hợp. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh Vwar H11 Ultra Plus được làm bằng hợp kim titan trong khi dây đeo bằng silicone. Về màn hình hiển thị! Đồng hồ thông minh H11 Ultra+ này sử dụng màn hình cảm ứng LCD lớn 2,0 inch được phủ kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 425*518 pixel. Đồng hồ thông minh này cũng được đóng gói với nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có sẵn màu đen, bạc, màu vàng, và màu cam.
Đọc thêm:?10 Bản sao siêu tốt nhất của Apple Watch 2023
Tính năng của Đồng hồ thông minh H11 Ultra+:

H11 Ultra Plus là đồng hồ thông minh chống nước IP68, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Bản sao Apple Watch này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ của mình, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp, cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ thông minh H11 Ultra Plus này được trang bị loa và micro cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi huyết áp oxy máu spo2, Nhắc nhở ít vận động, Chế độ nhiều môn thể thao, Alipay Thanh toán ngoại tuyến, Thời tiết, Tìm điện thoại, Bluetooth, Và như vậy. Tiện ích này có một 450 dung lượng pin MAH với 3-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Bạn cũng có thể thích những điều sau đây:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Thông số kỹ thuật đầy đủ của Đồng hồ thông minh H11 Ultra Plus:
| Thiết bị | H11 Siêu+ |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 49*44*13mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Bạc, Đen, Quả cam, Màu vàng |
| Trưng bày | LCD |
| Kích thước màn hình | 2.0 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 425*518 |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 Chống Thấm Nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 450 mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-5 ngày |
| Tên ứng dụng | KYPH |
| Dây đeo | Silicon, Đại dương |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế trang nhã, 2.00-inchMàn hình lớn, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, 173-Chế độ thể thao, Nhiều mặt đồng hồ
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Đồng hồ thông minh H11 Ultra Plus hiện chỉ có trên Aliexpress với nhiều mức giá khác nhau. Bạn có thể chọn mức giá tốt nhất cho mình!
Kiểm tra giá 1
Kiểm tra giá 2
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra: Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






